ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานข่าว มีตติ้ง QC ด้วยเน้อ  (อ่าน 13808 ครั้ง)

โจโจ้

• ซี5
รายงานข่าว มีตติ้ง QC ด้วยเน้อ
อาสาสมัคร ช่วยอัพเดตข่าวคราว ผ่านคอมที่ร้านด้วยครับ

ใครเมา ใครมึน ใครกรึ่ม ใครเปลี่ยนจานดาวเทียม
ช่วยแจ้งด้วย ขอแบบออนไลน์สดๆ กันไปเลยนะครับ

เสียดายที่ห้องแชทยังไม่มี สงสัยถ้ามี คงจะมันกว่านี้

;D ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
Re: รายงานข่าว มีตติ้ง QC ด้วยเน้อ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11/27/09 15:55:55 »
ถ้าจะให้ได้อารมณ์ น้าโจ้โจ้ต้องมาเอง อิอิ  ;D
รถผม เพราะแล้ว

โจโจ้

• ซี5
Re: รายงานข่าว มีตติ้ง QC ด้วยเน้อ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11/27/09 17:20:18 »
ถ้าจะให้ได้อารมณ์ น้าโจ้โจ้ต้องมาเอง อิอิ  ;D

เง้อ... น้ามิน
จะให้ผมนั่งเรือไปเรอะ
รถยังไม่เสร็จเยย...

:D :D

anuwatku55

• ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11/27/09 19:43:26 »
เสียดายมากครับ วันนี้งานไม่เสร็จ นอน ประจวบฯ เข้ามาอยู่เป็นเพื่อน น้าโจโจ้ ครับ
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11/28/09 05:07:16 »
น้าโจโจ้ ไม่ยอมมา แต่ละท่านกินกันดุ ๆ ทั้งน้านนนน ผมงี้ไม่กล้าสู้เลยอ่ะ

ปอลอ ผมกินนิดเดียวจิง ๆ น้าาาาาาาา  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11/28/09 09:17:44 »
รายงานข่าว มีตติ้ง QC ด้วยเน้อ
อาสาสมัคร ช่วยอัพเดตข่าวคราว ผ่านคอมที่ร้านด้วยครับ

ใครเมา ใครมึน ใครกรึ่ม ใครเปลี่ยนจานดาวเทียม
ช่วยแจ้งด้วย ขอแบบออนไลน์สดๆ กันไปเลยนะครับ

เสียดายที่ห้องแชทยังไม่มี สงสัยถ้ามี คงจะมันกว่านี้

;D ;D

เมื่ิอวานนี้ ถ้านอนค้างกันที่ร้าน ผมว่ามันคงเป็น Camping มากกว่า Meeting เครื่องเสียง นะครับคุณโจโจ้

ส่วนบรรยายกาศหรอครับ ไม่ค่อยอยากเล่าเท่าไร เพราะแต่ละคนบอกให้เปิดโชว์หน่อย ก็อ้างโน่น อ้างนี่ไปเรื่อย งุงิ งุงิ  >:( >:( >:(

ที่เหลือ ก็ มีอาหาร คาว-หวาน ล้อมวงกันกิน กันดื่ม สไตล์ แคมป์ปิ้ง หนุกหนาน เฮฮา

ซักพัก ก็เริ่มมีการแบ่งวงสนทนา สาวๆ 3-4 คน ก็เริ่มจับกลุ่มกัน ทั้งๆที่เพิ่งรู้จัก คุยไป คุยมา ก็เริ่มยักลง ยักลง สุดท้าย ก็ลงเอย นินทาผู้ชาย

ที่นี้ผู้ชายที่เหลือ ก็ เอ้า ชน เอ้า ชน จนเครื่องดื่มหลักขวดแรกหมด ก็ปรากฎกายของ วีรบุรุษ ท่านหนึ่ง เดินไปหิ้วมาให้ จากฝั่งตรงข้าม ..........
แล้วผมก็ กลับก่อนครับ อิ อิ

เอ้า! ใครอยู่ต่อ มาเล่าต่อกันเอาเองนะครับ อย่าเอาแต่เมา เอาแต่นอน นะครับ ช่วยๆ กันด้วย แก็งค์สายรุ้ง  :D :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/28/09 09:23:57 โดย dnn »

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11/28/09 09:23:11 »
อ่ะ ต่อ.....รายการหลังจากนั้น ก็ยังคงเป็นรายการสนทนาภาษาเครื่องเสียง พอเริ่มดึก ๆ เริ่มลิ้นรัว ๆ ก็เริ่มเป็นรายการแขวะกันเอง
ยุกันเอง ส่งเสริมกันเอง บรรยากาศคึกคื้น เฮฮา อย่างรุนแรง

และแล้วก็ขึ้นวันใหม่..... สาว ๆ เริ่มหมดแรง ก็ยังคงเหลือ หน่วยกล้าตายนั่งกินกันต่อไป

ประมาณเที่ยงคืนกว่า ๆ เชื้อเพลิงก็หมดครับ ทุกคนที่เหลือตอนนั้นก็ลงมติว่า ขอต่ออีก 1 ลิตร ทำไงดี 7/11 หลังเที่ยงคืนไม่ขายแย้ว
ด้วยความสามารถคุณกอล์ฟ ก็ไม่รู้ไปซื้อที่ไหน ได้มาต่ออีก 1 ลิตร ก็ติดเครื่องชนกันต่อครับ

ตี 4 หมดอีกแย้ววว ก็เลยลงมติปิดประชุม กลับบ้านใครบ้านมันครับ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

anuwatku55

• ซี5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11/28/09 10:41:11 »
 :o  ตี 4 เลยเหรอครับ  ว่าแต่ว่ามีสมาชิก ท่านใดจะไปบ้างเหรอครับ วันนี้
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11/28/09 10:58:20 »
อ่ะ ต่อ.....รายการหลังจากนั้น ก็ยังคงเป็นรายการสนทนาภาษาเครื่องเสียง พอเริ่มดึก ๆ เริ่มลิ้นรัว ๆ ก็เริ่มเป็นรายการแขวะกันเอง
ยุกันเอง ส่งเสริมกันเอง บรรยากาศคึกคื้น เฮฮา อย่างรุนแรง

และแล้วก็ขึ้นวันใหม่..... สาว ๆ เริ่มหมดแรง ก็ยังคงเหลือ หน่วยกล้าตายนั่งกินกันต่อไป

ประมาณเที่ยงคืนกว่า ๆ เชื้อเพลิงก็หมดครับ ทุกคนที่เหลือตอนนั้นก็ลงมติว่า ขอต่ออีก 1 ลิตร ทำไงดี 7/11 หลังเที่ยงคืนไม่ขายแย้ว
ด้วยความสามารถคุณกอล์ฟ ก็ไม่รู้ไปซื้อที่ไหน ได้มาต่ออีก 1 ลิตร ก็ติดเครื่องชนกันต่อครับ

ตี 4 หมดอีกแย้ววว ก็เลยลงมติปิดประชุม กลับบ้านใครบ้านมันครับ  :D

พอลงขวดที่ 3 นี่มันส์จิงๆ ครับ ผม คุณช้าย คุณกอล์ฟ ยุคุณตั้มตั้งนาน ตงลงคงได้ up ปลายธันวานี้แน่นอน และด้วยความกรึ่ม เลยเผยความในใจมาแล้วว่า ตอนนี้ก็แอบมีใจให้น้อง rainbow เหมือนกัน ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

นายหนุ่ย

• ซี3
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11/28/09 13:01:29 »
สรุปว่าคุณตั้มโดนมอมเหล้าให้ทำเครื่องเสียงเดือนธันวานี้แล้ว...แต่ยังดีกว่าโดนยุให้ทำอย่างอื่น เมื่อคืนผมก็ยุคุณตั้มให้ลองของแปลกตั้งนาน ไว้จะเอารูปมาให้ดูกัน... :D

teera_ph

• ซี5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11/28/09 14:42:42 »
สรุปว่าคุณตั้มโดนมอมเหล้าให้ทำเครื่องเสียงเดือนธันวานี้แล้ว...แต่ยังดีกว่าโดนยุให้ทำอย่างอื่น เมื่อคืนผมก็ยุคุณตั้มให้ลองของแปลกตั้งนาน ไว้จะเอารูปมาให้ดูกัน... :D

แหม มีแซวกันใหญ่เลยน่ะครับ

ส่วนรูปก็เบาๆๆหน่อยล่ะกันครับ คุณหนุ่ย..... อิอิ

แต่สุดท้าย ก็ยังไม่รู้จะลงตัวชุดไหน แต่ดันสรุปวันติดแล้วนิสิ

แต่ไม่รู้คืนนี้จะได้ไปไหม เพราะติดธุระพาลูกค้าไปเลี้ยง
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

โจโจ้

• ซี5
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11/28/09 16:52:31 »
เวรแล้ว

ผมไม่ไปละ งานมีตติ้ง
เจอดีกันทุกคน ขนาดคุณตั้มยังไม่เว้นเลย

เสียว

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11/28/09 16:59:30 »
แก็งค์สายรุ้งกินกันดุจัง...

อยู่กันถึงตี 4 เลย เจ้าของร้านอยู่ปาร์ตี้ด้วยป่ะครับ.. ;D

teera_ph

• ซี5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11/28/09 18:12:05 »
แก๊งสายรุ้งหายไปไหนครับ

กินถึงตี 4 มา 2 ครั้งแล้ว

ส่วนเฮียถ้าเสร็จธุระก็จะกลับคอนโดครับ จะมีแต่คุณกอล์ฟ ที่ทนอยู่กับแก๊งได้ อิอิ ;D ;D ;D
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11/29/09 09:51:16 »
เมื่อคืนก็ไม่ดึกมาก ตีหนึ่ง อิอิ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.