ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานข่าว มีตติ้ง QC ด้วยเน้อ  (อ่าน 13807 ครั้ง)

kamol

• ซี5
Re: รายงานข่าว มีตติ้ง QC ด้วยเน้อ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 11/30/09 10:10:43 »
อาทิตย์นี้ก็ได้ 555 เขียนผิด  น้าช้ายอยู่เวรเหรอ  นัดเอารถไปจอด ในโรงพยาบาลกันเลยดีมั๊ย  ;D ;D อิอิ
เมื่อวานหลังจากน้าๆ  คาด Hi Fi Ground Link แล้วผม ยังไม่ได้ทดสอบฟังเลยอ่ะ

เมื่อวานน้าเนส มาด้วย นั่งคุยกัน มันดี  น้าเนสอัธยาศัยดีมาก  แถมให้คำแนะนำที่ดีด้วย
เสียอย่างเดียวอ่ะ  แนะแต่ละอย่าง  เสียตังบาน แน่ๆ  ;D ;D ;D

ก็น้าเนส เป็นประธาน ชมรมเชียร์ ของพวกเรา ใช่ป่าวเพื่อนๆ มาโวทกันหน่อยเร้วววว

ผมยก  2 เสียง  (สองมือเลย ) อิอิอิ  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Admin

• Administrator
  • ซี5
Re: รายงานข่าว มีตติ้ง QC ด้วยเน้อ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 11/30/09 10:18:56 »
ตอนนี้เฮียนพเริ่มให้ปรับจูนกันเองแล้ว   ต่อไปก็คงให้ติดตั้งเอง  แล้วให้ซ้อกลางรอรับตังค์อย่างเดียว ;D ;D ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 11/30/09 10:19:20 »
น้าเนสเป็นประธาน คอยสั่งการให้มือขวาของน้าเนส ก็คือน้ากมลนั่นเอง 555 ล้อเล่ง  ;D
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 11/30/09 10:21:29 »
^
^
แว้ก... น้าอ่ะ ผมจะได้หมดอนาคตทางการงานน่ะสิ   :o

วันเสาร์ก็ดีนะน้า เผื่อคืนวันเสาร์มีกะลึ้บกรึ้บ ๆ ต่อได้ + วันอาทิตย์อยู่ดึกไม่ได้ด้วย

ยกมือให้น้าเนส เป็นประธานชมรมเชียร์ด้วย   แต่ไม่ยก 2 มือแบบน้ากมลน่ะครับ เพราะเดี๋ยว เต่า....  ออกมาช่วยโหวต อิอิ  :D

เมื่อวานฟังแผ่นเทส ที่น้าเนสแนะนำชื่อ manger test CD ( รายละเอียดแผ่นตามเวบนี้ครับ http://www.tnt-audio.com/topics/mangertest_e.html ) หาซื้อที่ Cap ไม่มีน่ะ ( ในเวบ cap ) แต่ผมหาโหลดจากใน Bit ได้แล้ว เป็น Nrg  เด๋วจะเอาลงทัมป์ไดว์ไปให้เพื่อน ๆ ไรท์ลงแผ่นนะครับ ( ไม่กล้าไรท์ให้ เด๋วเค้าว่าเราว่า แผ่น CD เราไม่ได้ใจเขา -----> แขวะน้ามิน 5555  :D  ล้อเล่นนะครับ น้ามิน ) แนะนำ track 15 8 นาที เทสได้ครบทุกความถี่เลย

ปอลอ ช่างอู๊ดครับ ผมว่า ที่เฮียเริ่มให้จูนเอง เพราะเฮียเค้ารำคาญอ่ะ 555 ประมาณว่าไอ้แกงค์นี้มาอีกแระ มาป่วนร้านแทบทุกอาทิตย์ เด๋วให้จูนอีก เลยให้ทำเองเลย 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/30/09 10:23:40 โดย คุณช้ายยยย »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 11/30/09 10:23:56 »
^
^
แว้ก... น้าอ่ะ ผมจะได้หมดอนาคตทางการงานน่ะสิ   :o

วันเสาร์ก็ดีนะน้า เผื่อคืนวันเสาร์มีกะลึ้บกรึ้บ ๆ ต่อได้ + วันอาทิตย์อยู่ดึกไม่ได้ด้วย

ยกมือให้น้าเนส เป็นประธานชมรมเชียร์ด้วย   แต่ไม่ยก 2 มือแบบน้ากมลน่ะครับ เพราะเดี๋ยว เต่า....  ออกมาช่วยโหวต อิอิ  :D

เมื่อวานฟังแผ่นเทส ที่น้าเนสแนะนำชื่อ manger test CD ( รายละเอียดแผ่นตามเวบนี้ครับ http://www.tnt-audio.com/topics/mangertest_e.html ) หาซื้อที่ Cap ไม่มีน่ะ ( ในเวบ cap ) แต่ผมหาโหลดจากใน Bit ได้แล้ว เป็น Nrg  เด๋วจะเอาลงทัมป์ไดว์ไปให้เพื่อน ๆ ไรท์ลงแผ่นนะครับ ( ไม่กล้าไรท์ให้ เด๋วเค้าว่าเราว่า แผ่น CD เราไม่ได้ใจเขา -----> แขวะน้ามิน 5555  :D  ล้อเล่นนะครับ น้ามิน ) แนะนำ track 15 8 นาที เทสได้ครบทุกความถี่เลย

โดนแขวะจนได้ ขอสิโรราบให้แผ่น Mitsu แล้วครับ ว่าเค้าดีกว่า BenQ จิง อิอิ  :D
รถผม เพราะแล้ว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 11/30/09 10:28:31 »
อาทิตย์นี้ก็ได้ 555 เขียนผิด  น้าช้ายอยู่เวรเหรอ  นัดเอารถไปจอด ในโรงพยาบาลกันเลยดีมั๊ย  ;D ;D อิอิ
เมื่อวานหลังจากน้าๆ  คาด Hi Fi Ground Link แล้วผม ยังไม่ได้ทดสอบฟังเลยอ่ะ

เมื่อวานน้าเนส มาด้วย นั่งคุยกัน มันดี  น้าเนสอัธยาศัยดีมาก  แถมให้คำแนะนำที่ดีด้วย
เสียอย่างเดียวอ่ะ  แนะแต่ละอย่าง  เสียตังบาน แน่ๆ  ;D ;D ;D

ก็น้าเนส เป็นประธาน ชมรมเชียร์ ของพวกเรา ใช่ป่าวเพื่อนๆ มาโวทกันหน่อยเร้วววว

ผมยก  2 เสียง  (สองมือเลย ) อิอิอิ  ;D

เป็นผมเป็นประธาน  พวกน้าๆต้องเป็นกรรมการนะครับ..

กรรมการต้องออกเงินค่าใช้จ่ายทั้งหมดด้วยอะ  ;D ;D ประธานนั่ง(ยุ)อย่างเดียว เฮๆๆ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 11/30/09 11:19:49 »
ประธาน 1000 กรรมการ 500 มามะ มาช่วยกันเร็ว

กฐิน ก็ได้ ผ้าป่าก็ดี มาช่วยผมทอด P99 หรือ Z1 ซักตัว  ;) ;) ;)