ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้าเนสหน่อยครับ  (อ่าน 11146 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
รบกวนน้าเนสหน่อยครับ
« เมื่อ: 11/30/09 10:35:07 »
น้าเนสครับ วันนั้นที่น้าเปิด หยาง ยิน ยิน ที่เป็น super test CD ชุด 2 บนรถผมหน้าปกเป็นยังไงอ่ะครับ ผมเสิชที่ cap เสิชชื่อนักร้อง กับชื่อ อัลบั้มมันต่างกันง่ะครับ

แบบที่ 1 Super test CD 2  คนร้อง Bleary moon
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

• ซี5
  • -*-
Re: รบกวนน้าเนสหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11/30/09 10:38:17 »
หรือ แบบ 2 yang yin yin
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11/30/09 10:59:10 »
แผ่นสีชมพูครับน้าช้ายยยยยย

ถูกใจเหรอครับน้า  :)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11/30/09 11:00:53 »
เพราะดีอ่ะน้า เพลงจีนช้า ๆ เนี่ย โดนเต็ม ๆ  :D

ว่าแล้วก็เตรียมสั่งซื้อ

ขอบคุณน้าเนสค้าบ  :D

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11/30/09 11:07:33 »
ยินดีครับ เห็นเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเสียเงิน ผมก้อพลอยมีความสุขไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  (คิดในใจ ไม่มีใครได้ยิน)  :o :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11/30/09 11:11:20 »
เยี่ยมเลยครับ ท่านประธานเชียร์  ;D
รถผม เพราะแล้ว

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11/30/09 11:33:17 »
อยากได้บ้างใครมีก็อปให้ผมด้วยนะครับ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11/30/09 11:42:18 »
น้านุลองดูเวบ cap เลยครับ www.cap.co.th แผ่นมากมาย รู้สึกส่ง EMS ฟรีด้วยครับ จำไม่ได้ว่าสั่งเท่าไหร่ไป  แต่แผ่นบางทีในเวบไม่อัพเดต ลงรูปไว้ว่ามีของ สั่งไป อ้าวว หมดสต๊อกซะง้านนน  แนะนำโทรเช็คก่อนแล้วค่อยสั่ง

จ่ายเงิน ตัดบัตรเครดิตได้ ( แต่ไมผมไม่ได้ไม่รู้ งุงิงุงิ) หรือ สั่งไปทางเมล แล้วเค้าจะบอกเลขบัญชี เราก็โอนไป

ค่อนข้างเชื่อถือได้ครับ ผมทำแบบโอนเงิน มาก่อนก็โอเคเลย  :D

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11/30/09 11:56:48 »
อยากได้บ้างใครมีก็อปให้ผมด้วยนะครับ

ระดับเจ้าของ SE  ห้ามฟังแผ่นไรท์ครับ  ;D ;D

ple101

• ซี2
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11/30/09 14:17:14 »
น้านุผมมีแผ่น 12 Female Voices II ชุดนี้เพลงเพราะเหมือนชุดแรกเลยครับ ว่าแต่ Rainbow 3 ทางเสียงคงกังวานไม่เท่าเสียงฆ้องน้าเมื่อคืนแน่ๆ....อิอิ
Gear 2 => MSU

โจโจ้

• ซี5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11/30/09 14:26:49 »
เสียงฆ้องที่ว่าเนี่ย แผ่นอะไรเหรอครับ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12/01/09 13:33:13 »
ร้าน cap ถ้าจำไม่ผิดสั่ง 1000 บาทขึ้นไปส่งฟรีครับ  ผมเคยสั่งหนนึงครับ ทีแรกคิดว่าจะนาน 2-3 วันแผ่นก็มาแล้ว แจ๋วเลย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12/01/09 15:02:00 »
น้านุผมมีแผ่น 12 Female Voices II ชุดนี้เพลงเพราะเหมือนชุดแรกเลยครับ ว่าแต่ Rainbow 3 ทางเสียงคงกังวานไม่เท่าเสียงฆ้องน้าเมื่อคืนแน่ๆ....อิอิ
ชุด1ยืมมายังไม่ได้ไปคืนเลย เดี๋ยวเอาไปคืนแล้วยืมชุด2ครับน้าเปิ้ล ช่วงนี้ยุ่งแต่แต่ฆ้อง ;D ;D ;D เลยวันที่8ไปถึงจะหมดงานครับ
เสียงฆ้องที่ว่าเนี่ย แผ่นอะไรเหรอครับ
ฆ้องตีสดๆไม่ได้อัดลงแผ่นครับน้าโจ้ ;D ;D ;D

ระดับเจ้าของ SE  ห้ามฟังแผ่นไรท์ครับ  ;D ;D
;D ;D ;Dยังไม่ได้เป็ฯเจ้าของSEครับน้าเนส
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 12/01/09 17:08:11 »
ชุด1ยืมมายังไม่ได้ไปคืนเลย เดี๋ยวเอาไปคืนแล้วยืมชุด2ครับน้าเปิ้ล ช่วงนี้ยุ่งแต่แต่ฆ้อง ;D ;D ;D เลยวันที่8ไปถึงจะหมดงานครับ
ฆ้องตีสดๆไม่ได้อัดลงแผ่นครับน้าโจ้ ;D ;D ;D

;D ;D ;Dยังไม่ได้เป็ฯเจ้าของSEครับน้าเนส

ไม่น่าจะนานครับ  ;D

it_baandong

• ซี4
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 12/03/09 09:36:40 »
ยินดีครับ เห็นเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเสียเงิน ผมก้อพลอยมีความสุขไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  (คิดในใจ ไม่มีใครได้ยิน)  :o :o

เป็นคนรักเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ มากครับ :D :D :D