ผู้เขียน หัวข้อ: น้า ๆ วันอังคาร 1 ธค. นี้เข้าไปกันไหม  (อ่าน 7869 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
พรุ่งนี้ ( 1 ธค. ) นัดกับคุณมินไว้ น้า ๆ ท่านอื่นเข้าไปกันไหม น้ามินคงไปเช้า ( ลางานนิ ) ผมรอเลิกงานก่อน ( น่าจะประมาณ 3-4 โมง ) จะเข้าไป น้า ๆ เข้าไปกันป่าวว ไปหม่ำข้าว คุยฮาแตกกัน

เรื่องของเรื่อง คือ ผมจะถอดเบาะ ( อีกแระ น๊อตเบาะจะสึกหมดแว้ววววว   :D) ปรับแอม เอาเสียงซับขึ้น  กับเสียงแหลม ลงหน่อย จะได้ให้น้า ๆ ช่วยฟังด้วย ช่วยจูนรถผมไปพลาง ๆ ระหว่างรอของเล่นของน้ากมล อิอิ จูนที่เป็นแผงน่ะ

ไปกันนะ อิอิ ไปกินข้าว คุยฮาแตกกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/30/09 20:05:25 โดย คุณช้ายยยย »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ไปกันสี่วันสี่คืน  นึกว่าจะเข็ดกัน..น้าช้ายยย ยังสู้ต่อเหรอครับเนี่ย นับถือๆๆๆ ::) ::)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
555 ป่าวหรอกน้าเนส  :D ก็ไหน ๆ น้ามินไป ก็เลยขอแจมตาม  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
555 ป่าวหรอกน้าเนส  :D ก็ไหน ๆ น้ามินไป ก็เลยขอแจมตาม  :D

อ้างน้ามินอีกด้วยอะ  ;)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
ยังไม่แน่ใจครับ วันนี้ผมก็ไปหาน้า ดนัยมานะครับ พึ่งกลับมาได้สักครู่นี่เอง  รถน้าดนัย เสร็จแล้ว เสียงดี โคตรๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
ไปกันสี่วันสี่คืน  นึกว่าจะเข็ดกัน..น้าช้ายยย ยังสู้ต่อเหรอครับเนี่ย นับถือๆๆๆ ::) ::)

ของผมนะ ห้าวัน ห้าคืนแล้วครับ .... 55555  ;D ;D ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/01/09 01:24:18 โดย dnn »

NeS

• ซี5
ไปกันสี่วันสี่คืน  นึกว่าจะเข็ดกัน..น้าช้ายยย ยังสู้ต่อเหรอครับเนี่ย นับถือๆๆๆ ::) ::)

ของผมนะ ห้าวัน ห้าคืนแล้วครับ .... 55555  ;D ;D ;D ;D ;D

สุดยอดจิงๆอะ...ทั้งน้ากมล พี่ดนัย  :o :o

นายหนุ่ย

• ซี3
น้าช้ายจะเข้าไปกี่โมงอ่ะ ผมอาจจะเข้าไปช่วงเช้า แบบว่ามี project ใหม่อ่ะ... ;D

• ซี5
  • -*-
ไปหลังเลิกงานอ่ะ น้าหนุ่ย

น้าหนุ่ยจะทำไรอีกแระ ยังจุกไม่พอเหรอน้า อิอิ  :D

นายหนุ่ย

• ซี3
แบบว่าจะเอาทั้งจุกด้านหน้าและจุกด้านหลังเลย... :D

NeS

• ซี5
Re: น้า ๆ วันอังคาร 1 ธค. นี้เข้าไปกันไหม
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12/01/09 09:53:50 »
แบบว่าจะเอาทั้งจุกด้านหน้าและจุกด้านหลังเลย... :D

จุกด้านหน้าพอนึกออก แล้วจุกด้านหลังมันอะไรอะน้า

kamol

• ซี5
Re: น้า ๆ วันอังคาร 1 ธค. นี้เข้าไปกันไหม
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12/01/09 09:57:19 »
รถน้าหนุ่ยฟัง มันชิบ ชอบมากๆ  เดี๋ยวไปหาซื้อ Metalica ไว้ฟังรถน้าดีกว่า น้าหนุ่ยครับผมว่ารีบเปลี่ยนสายสัญญาณดีกว่าครับ
รับรองเสียงดีขึ้นเยอะ ลอง efx เตารีดในร้านดูก่อนก็ได้ครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

นายหนุ่ย

• ซี3
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12/01/09 10:05:46 »
ok ครับคุณกมล เดี๋ยวจะถามราคาสายสัญญาณเช้านี้ครับ จะลองเปรียบเทียบสัก 2 ยี่ห้อครับ... ;)

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 12/01/09 10:20:18 »
คืนนี้จะอยู่กันถึงกี่โมงครับ  สายรุ้งออดิโอทีม

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 12/01/09 10:49:54 »
ไม่ดึกอ่ะน้า พรุ่งนี้ผมต้องอยู่เวงอยู่กรรมอีก คงดึกไม่ได้ สักสี่ ห้าทุ่ม ก็คงสลายตัวมั้ง