ผู้เขียน หัวข้อ: เฮียครับALPINEมีของเข้ายังครับ  (อ่าน 3565 ครั้ง)

IamNU

• ซี5
เฮียครับALPINE ตัว100USBมีของเข้าหรือยังครับ ถ้ามีเพื่อนผมจะเข้าไปวันที่9นี้นะครับ ไม่รู้ร้านปิดหรือป่าวครับ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
Re: เฮียครับALPINEมีของเข้ายังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12/01/09 15:36:49 »
ของน่าจะถึงอย่างช้าวันที่ 3 นี้นะครับ  เข้ามาได้เลยครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

IamNU

• ซี5
Re: เฮียครับALPINEมีของเข้ายังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12/01/09 15:37:55 »
ครับผม ถ้าว่างอาจเข้ากทม.กะเพื่อนครับ เอารถไปทิ้งที่ร้านเฮียแล้วไปเดินเล่นที่เมืองทอง
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12/01/09 16:47:47 »
นัดแก๊งค์สายรุ้งซิครับ  จะได้มีเพื่อนเดินหลายๆคนเพราะคิดว่าปีนี้แก๊งค์สายรุ้งคงป่วนอยู่ในงานหลายวัน
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12/01/09 18:01:40 »
ถ้าเป็นเสาร์อาทิตย์อาจจะไปป่วนได้ครับ  :D แต่วันธรรมดา ช่วงนี้ผมยุ่งมากครับเฮียอยากไปใจจะขาด แต่ท่าทางคงจะจัดเวลาไม่ได้ครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.