ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิก Rainbow Gang เรามาเปลี่ยนชื่อ Gang กันดีไหมครับ  (อ่าน 15734 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
สืบเนื่องจาก ไอ้เจ้า German Maestro มันหลอกหลอนสมาชิกในแก็งค์เรากันทั่วหน้า

ทำให้หลายคนเริ่ม จะขับไล่ผมออกจากแก็งค์ :'( :'( :'(

ทั้งนี้เพื่อความเป็นธรรม กับ German Maestro ซึ่งไม่ผิดอะไรด้วย 8) 8) 8)

ผมขอเสนอให้ สมาชิก Rainbow Gang เปลี่ยนชื่อแก็งค์ ซะดีๆ

ไม่งั้นคราวหน้า ท่านผู้ใด ขึ้นมาฟังรถผม จะเก็บ Leo Profi ครึ่งโหล >:( >:( >:(

;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/02/09 00:54:04 โดย dnn »

kamol

• ซี5
เห็นด้วยครับ แต่ว่ายังนึกชื่อไม่ออกเลยครับ  ไว้นึกออกจะบอกนะ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เห็นด้วยกะน้าทั้งสองครับ ว่าแต่น้ากมลไม่หลับไม่นอนเหรอครับ กำลังเพลินแน่เลย
วันนี้ผมเปลี่ยนลูกฟิวส์ที่แอมป์เพิ่มอีกตัว (ก่อนหน้านี้เปลี่ยนที่ front ไป) เสียงดีขึ้นอีกเป็นกอง โทษทีนะครับที่ตัดหน้ากระบอกฟิวซ์ไป อิอิ  ;D

อืม... ขอทิ้งท้ายไว้อีกครั้งนะครับ เดี๋ยวจะหลงประเด็นกระทู้นี้ไป
ยังไงน้าๆ ลองคิดช่วยกันว่าจะตั้งชื่อแก๊งใหม่เราว่าอะไรดีครับ  :D
รถผม เพราะแล้ว

โจโจ้

• ซี5
ช่าย พอตั้งชื่อ rainbow gang
ผมก็ถูกขับออกจากแก๊งค์โดยปริยาย

:'(

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เมื่อวานนี้ ทั้งน้าดนัย น้ากมล น้ามิน ได้ของเล่นใหม่กันอีกแระ ผมยืนดูตาปริบ ๆ  น้า ๆ สนุกกันอีกแระอ่ะ  :o :o  ว่าแต่กลับกันกี่โมงเนี่ย

ต้องขอโทษที่เมื่อวานกลับก่อน ง่วงมากมายครับ ห้าทุ่มกว่า ๆ  ตาผมปรือ แทบลืมไม่ขึ้นแล้วง่ะ  :D

ชื่อขอนั่งคิดก่อนนะคับ ยังนึกม่ายออกเหมือนกัน

น้าโจโจ้ มะต้องเปนห่วงครับ ลำโพงไหน แอมป์ไหน เราก็ QC GANG ด้วยกันครับ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
อยากได้ชื่อที่เป็นกลางๆหน่อย เพราะเพื่อนๆเรา ก็ไม่ได้ทำรถประจำที่ QC ทั้งหมด  มีทำร้านอื่นๆ ด้วยแต่ก็มีอุดหนุนของเฮีย หรืออาจจะอยากมาร่วมแจมจะได้ไม่รู้สึกแปลกแยก

Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ง้านนน... Leo crazy Gang อิอิ   ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

IamNU

• ซี5
มีของเล่นอะไรใหม่ๆกันอีกเหรอ บอกผมด้วยคนสิ อยู่หลังเขาเดี๋ญวตามเพื่อนๆไม่ทัน :'( :'( :'(
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
นึกไม่ออก หัวไม่แล่น..พักนี้นอนดึกอะ ???
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
แทบไม่ได้หลับได้นอนกันแบบนี้สงสัยต้องตั้งเป็น Sleepless Gang

tong

• ซี5
เห็นด้วยกะน้าทั้งสองครับ ว่าแต่น้ากมลไม่หลับไม่นอนเหรอครับ กำลังเพลินแน่เลย
วันนี้ผมเปลี่ยนลูกฟิวส์ที่แอมป์เพิ่มอีกตัว (ก่อนหน้านี้เปลี่ยนที่ front ไป) เสียงดีขึ้นอีกเป็นกอง โทษทีนะครับที่ตัดหน้ากระบอกฟิวซ์ไป อิอิ  ;D

อืม... ขอทิ้งท้ายไว้อีกครั้งนะครับ เดี๋ยวจะหลงประเด็นกระทู้นี้ไป
ยังไงน้าๆ ลองคิดช่วยกันว่าจะตั้งชื่อแก๊งใหม่เราว่าอะไรดีครับ  :D

ลูกฟิวส์ของไรครับ ค่าสินสอดเท่าไหร่ครับ

เปลี่ยนชื่อเมื่อไหร่จาขออยู่ด้วยคน  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

ลูกฟิวส์ของไรครับ ค่าสินสอดเท่าไหร่ครับ

เปลี่ยนชื่อเมื่อไหร่จาขออยู่ด้วยคน  ;D

ไม่ต้องขอครับ บังคับให้อยู่เลยครับ  ;D ;D

tong

• ซี5

ไม่ต้องขอครับ บังคับให้อยู่เลยครับ  ;D ;D

น้า minicole แล้วลูกฟิวส์เป็นของไรอะครับ(ค่าตัวแพงมั้ย) อยากลองบ้างเห็นว่าดีขึ้นเป็นกอง  :D

kamol

• ซี5
เป็นฟิวส์ ทองเหลือง ยี่ห้อ EFX ครับ ตัวสุดท้ายอยู่ใน รถน้ามิน เรียบร้อย   แต่เห็นเฮียนพบอกว่า อาจจะยังมีเหลือที่สาขาบ้านโป่ง ต้องเช็คอีกทีครับ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เหมือนจะหลงกระทู้กันอีกแล้ว ตอนนี้คิดไรไม่ออกครับ เพราะง่วง จากงาน meeting marathon มาหลายวัน ขอเสนอชื่อแก๊งว่า QC Gang แล้วกันครับ ง่ายดี  ;D ;D