ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆๆสายรุ้งจะเข้าไป Motor Show กันวันไหน?  (อ่าน 8338 ครั้ง)

นายหนุ่ย

• ซี3
นี่นี่น้าสายรุ้งทั้งหลายจะเข้าไป Motor Show กันไหมนี่ เห็นหายเงียบกันเลย บอกกันด้วยเผื่อว่างตรงกัน... 8)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ขออ้างอิงจากกระทู้น้ากมลครับ

http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=791.0

เมื่อวานนี้น้ากมล น้าช้าย ผม คุยกันไว้ว่าจะเข้าไปงาน motor expo วันเสาร์นี้ น่าจะเป็นช่วงเช้าซักหน่อย เพราะรถไม่ติด หาที่จอดรถสะดวกสบายกว่าครับ ใครสนใจจะไปร่วมป่วนด้วยกัน ก็มาได้เลยนะครับ ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
GM ขอไปด้วยครับ คงเป็นเสาร์เช้าเหมือนกันครับ

IamNU

• ซี5
ผมคงหมดสิทธิไปแน่ๆงานนี้ สงสัยต้องรอปีหน้า  :'( :'( :'(
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ตามน้ามิน อิอิ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ไปมาแว่บนึง ถ่ายรูปมาแบ่งปันกันนิดหน่อยครับ... ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/04/09 22:13:53 โดย NeS »
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

NeS

• ซี5
สองคนนี้น่ารักอะ... :-* :-*
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

MAHLE

• ซี3
  • ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด
ผมไปทุกเสาร์-อาทิตย์ อยู่ตั้งแต่เช้ายันเย็นครับ
คงเดินไปเดินมาแถวๆเฮียนพกับคูณกอล์ฟนั้นแหละ(พริ๊ตตี้แหล่ม.. ;D)

kamol

• ซี5
ไปเสาร์เช้าครับ  น้าดนัย น้าหนุ่ยไปเจอที่โน่น

ผม คุณมิน คุณช้าย รวมตัวที่ QC 9.00 น.แล้วไปพร้อมกันครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

anuwatku55

• ซี5
ฝากน้าๆที่ไป ช่วยเอาภาพพริตตี้น่ารักๆ มาฝากผมด้วยนะครับ ปีนี้คงไม่ได้ไปติดงาน คร้าบบ :-*
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

kamol

• ซี5
ผมถ่ายมาได้นิดหน่อยครับ เดี๋ยวจะเอารูปมาฝากนะครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ผมมารอดูครับ น้ากมล  ;D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
อู้ย น้าเนส โบเก้ เต็มไปหมด สวยอ่ะ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
อู้ย น้าเนส โบเก้ เต็มไปหมด สวยอ่ะ  :D

แ่น่ใจเหรอ ว่าแค่โบเก้ที่ทำน้ามิน ร้อง อู้ยยยยยยยยยย ;D

• ซี5
  • -*-
อิอิ น้ามินรับไป  :D