ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มเติมจากชุดที่จองไว้  (อ่าน 38022 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
Re: เพิ่มเติมจากชุดที่จองไว้
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: 12/11/09 22:55:36 »
ก้าก ๆ  เชิญปีนตามสะดวกเลยครับ คิดซะว่าผมเป็นต้นงิ้วละกัน  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
Re: เพิ่มเติมจากชุดที่จองไว้
« ตอบกลับ #106 เมื่อ: 12/12/09 09:15:44 »
แหม แค่ผ่านมาช่วยกระตุ้นต่อมอยากคุณไช้นะครับ ไม่กล้าปีนเกลียวรุ่นพี่หรอก  :D ตอนนี้ก็ burn สาย kimber ไปเรื่อยๆ ช่วยเรื่องปลายแหลม+ความสดได้ดีพอสมควร กำลังเล็งๆ สายลำโพงอยู่ครับ 

ไม่ต้องเร็วแล้วครับ รีบมาติด psi ไปด่วน รับรองแจ่มตอนนี้มีของอยู่ครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.