ผู้เขียน หัวข้อ: น้ามินพรุ่งนี้กลับบ้าน เดินดางโดยสวัสดิภาพครับ  (อ่าน 9969 ครั้ง)

โจโจ้

• ซี5
ขอให้เดินทางปลอดภัยครับ
ขับเรื่อยๆ ครับเหนื่อยก็พัก

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
อวยกันไปหมดแล้ว..จะเหลืออะไรให้ผมอวยละเนี่ย..

ขอให้ได้เครื่องเสียงระบบใหม่เร็วๆนะครับ..(เอางี้ละกัน) ::) ::)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ขอปลาร้าด้วย เอาเป็น ต่อน ๆ นะ

แว้ก....พูดเล่นอ่ะ กลับมาแล้วไปกิน โพนยางคำ กัน  ;D ;D

โห เป็นต่อนๆ ด้วย
เดี๋ยวกลับไปนัดกันไปกินโพนยางคำกันดีกว่าครับ
รถผม เพราะแล้ว

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ขับรถอย่าใจร้อน โชคดีนะ แหนมเนือง 2 ชุด  8) 8)  ;D ;D ;D

ได้เลยท่าน เดี๋ยวจัด แหนมเนือง ไปให้ พร้อม red line ด้วย กลับไปเตรียมตัวรั่วกันได้เลย ;D ;D

โจโจ้

• ซี5
ขับรถอย่าใจร้อน โชคดีนะ แหนมเนือง 2 ชุด  8) 8)  ;D ;D ;D

ได้เลยท่าน เดี๋ยวจัด แหนมเนือง ไปให้ พร้อม red line ด้วย กลับไปเตรียมตัวรั่วกันได้เลย ;D ;D

กลับมาวันหนายยย ไปด้วยยย
กินแหนมเนือง แกล้มแปะก๊วยนมสด  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

กลับมาวันหนายยย ไปด้วยยย
กินแหนมเนือง แกล้มแปะก๊วยนมสด  ;D

ได้เลยครับ เดี๋ยวกลับไปแล้วค่อยนัดกันอีกทีครับ

kamol

• ซี5
เมื่อเย็นก็ไปกิน แปะก๊วยนมสดมา หวานชื่นใจเหมือนเคย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
ดีใจจัง มีแต่คนกินแปะก๊วยนมสด เค้าจำไม่ได้หรอก สั่งกันหลายคน ใครเป็นใครไม่รู้

แต่มีอยู่คน สั่งแต่ เต้าฮวยร้อนประจำ ไม่มีคู่แข่ง ฮิ ฮฺ ฮิ ฮุ เข้าทาง ...... ลุงขี้เมา ......  ;) ;) ;) ;) ;)

kamol

• ซี5
ไม่ค่อยเข้าข้างตัวเองเลย "ลุง"  ผมยืมคำ  มาเลยนะเนี่ย  ;D ;D 
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
ไม่ค่อยเข้าข้างตัวเองเลย "ลุง"  ผมยืมคำ  มาเลยนะเนี่ย  ;D ;D 

ว่าจะเปลี่ยน Login เป็น ลุงขี้เมา อยู่แล้ว 55555  ;D ;D ;D ;D ;D