ผู้เขียน หัวข้อ: ครบทุกความต้องการด้านความบันเทิง CONCEPT CDT-8000 พร้อมระบบแผนที่นำทาง GPS  (อ่าน 18144 ครั้ง)

combocom

• ซี4
    • www.combocom.com
เท่าไรเหรอคับ  แล้วรถผมใส่ได้ 1 din ก็อดนะสิคับ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ใช้รถรุ่นไหนอยู่ครับ   ถ้าเป็น 1 DIN มี Pioneer AVH-P5150 DVD +GPS ได้ครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

โจโจ้

• ซี5
น่าสนใจ มีเพื่อนสนใจอยู่คนนึง

combocom

• ซี4
    • www.combocom.com
ใช้รถรุ่นไหนอยู่ครับ   ถ้าเป็น 1 DIN มี Pioneer AVH-P5150 DVD +GPS ได้ครับ

Honda city type z ตัวเก่าคับผม

Pioneer AVH-P5150 DVD +GPS  ตัวนี้น่าสนใจครับ ราคารวมค่าติดตั้งเท่าไรเหรอคับ pm มาบอกทีนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/01/09 01:02:59 โดย combocom »