ผู้เขียน หัวข้อ: น้าดนัย น้าช้าย น้ามิน เย็นนี้เจอกันที่ QC นะครับ  (อ่าน 5167 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ผมคงไม่ได้เข้าบอร์ดเกือบทั้งวัน เพราะวันนี้มี พาฝรั่งไปทำงานที่ อยุธยา  แต่ขากลับจะไม่ลืม ซื้อสายไหมมาฝาก
ถ้าสมมติ ว่าได้ไปใน เมืองเก่า อาจจะลองแวะไปซื้อเจ้าดัง หน้าโรงพยาบาลดูครับ

เพื่อนๆคนอื่นใครอยากกินสายไหม อยุธยา แวะมาแจมกันได้ครับ

เฮียนพครับ ซ้อครับ วันนี้เจี๊ยบเลิกงาน คงแวะเข้าไปนั่งเล่นที่ร้านก่อนครับ ผมค่อยตามไปสมทบ :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ผมคงจะถึงตามเวลามาตรฐาน ประมาณทุ่มครึ่งครับ
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
รับแซบ จะลากสังขารไปสัก 5 โมงก่า ๆ คับ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

bravo

• ซี5
อยากกินสายไหมจัง ; D
แต่ไว้รอจูนเนอร์ทีวี ได้วันไหนแล้วจะเข้าไป จะติดปรีแอมป์เพิ่มด้วยครับ :o

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
วันนี้ท่าทางจะมีรถให้ลองฟังเยอะ.. ;D

Bangpain

• ซี5
อยากไปด้วยจังเลย  :D
แต่ว่าวันนี้มีนัดต้องพาลูกไปหาหมอครับ หมอนัดช่วงเย็นๆซะด้วย :'(

นายหนุ่ย

• ซี3
ผมคงไม่ได้เข้าบอร์ดเกือบทั้งวัน เพราะวันนี้มี พาฝรั่งไปทำงานที่ อยุธยา  แต่ขากลับจะไม่ลืม ซื้อสายไหมมาฝาก
ถ้าสมมติ ว่าได้ไปใน เมืองเก่า อาจจะลองแวะไปซื้อเจ้าดัง หน้าโรงพยาบาลดูครับ

เพื่อนๆคนอื่นใครอยากกินสายไหม อยุธยา แวะมาแจมกันได้ครับ

เฮียนพครับ ซ้อครับ วันนี้เจี๊ยบเลิกงาน คงแวะเข้าไปนั่งเล่นที่ร้านก่อนครับ ผมค่อยตามไปสมทบ :D

น้ากมล ระวังจะเลือกร้านไม่ถูก เพราะมีแต่ป้ายโฆษณาชวนให้ซื้อทั้งน้านเลย... ;D

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
มาร้านวัดกันชนตั้งแต่ 10 โมงครึ่ง..ตอนนี้ยังไม่เสร็จเลย..

นานโพ้ด ๆ  >:(

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
อยากกินจัง สายไหม... เข้าคอนเซป "ใช้สายรุ้งต้องกินสายไหม"  :o :o :o

เกี่ยวกันมั้ยเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01/14/10 15:53:42 โดย Oh+ »
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

auu

• ซี1
  • *
ดีครับ อยากไปด้วย แต่พรุ่งนี้ ติดทำบุญโรงงานครับ อ้อ
สวัสดีปีใหม่ เพื่อนทุกคนครับ ฝากสวัสดีพี่นพ ด้วยครับ
วันอาทิตย์ จะพา เพื่อนไปที่ร้าน ครับ สัก เที่ยงๆ ฝากพี่ บอกพี่นพว่า ผมสวัสดีปีใหม่ครับ

ขอให้พี่ทุกคน รวยๆๆๆๆๆ แข็งๆๆๆๆๆแรง  ครับ จากอู๋ สมุทรสาครครับ

ลุงขี้เมา

• ซี5
ดีครับ อยากไปด้วย แต่พรุ่งนี้ ติดทำบุญโรงงานครับ อ้อ
สวัสดีปีใหม่ เพื่อนทุกคนครับ ฝากสวัสดีพี่นพ ด้วยครับ
วันอาทิตย์ จะพา เพื่อนไปที่ร้าน ครับ สัก เที่ยงๆ ฝากพี่ บอกพี่นพว่า ผมสวัสดีปีใหม่ครับ

ขอให้พี่ทุกคน รวยๆๆๆๆๆ แข็งๆๆๆๆๆแรง  ครับ จากอู๋ สมุทรสาครครับ

สวัสดีปีใหม่ เช่นเดียวกันครับอู๋ หายหน้าหายตาไปนานเลยนะครับ  ;D

kamol

• ซี5
หายไปเลยว่ะอู๋
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.