ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 19423 ครั้ง)

โจโจ้

• ซี5
Re: สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 01/17/10 21:01:05 »
555  ;D ;D ;D ;D  ขอแค่ได้ลองฟังก็ดีใจแล้วน้าเนส ไม่หวังมาครอบครอง แห่ ะๆ  ;D

ขอฟังด้วยครับ ไม่เคยฟัง milbert เลยอ่ะ  :D

ระวังจะโดนนะ..น้าช้าย  :o ตรงแนวน้าเด่ะๆเลยหล่ะ

น้าช้าย สร้างกระแส ระวังนะครับ
ทีม ยุของเรามีประสิทธิภาพมาก เดี๋ยวจะไปไวแบบ morel นะ  :D ;D

kui

• ซี3
Re: สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 01/17/10 21:05:16 »
น้าช้ายอย่าฟังครับวันนั้นขนาด KAMAZ ยังเอาตัวแทบไม่รอด ถ้าเป็น Milbert สงสัยรอดยาก ;D
แต่ถ้าอยากฟังจริงๆเดี๋ยวหา น้องซิน คลาส เอ มาให้ฟังดีกว่า
น้องซินมา ต้องรบกวนพี่นพขอผมฟังด้วยคนนะครับ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 01/17/10 21:06:35 »
5555    ท่าจะยุขึ้นยากน้าโจ้ เอิ้ก ๆ  ;D

เฮียอ่ะ ไม่เอาแว้ว ขอนิ่ง ๆ บ้างจิ ขยับที เหนื่อยคร่อดดดด  :o
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

โจโจ้

• ซี5
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 01/17/10 21:07:28 »
สองทางพร้อมพาสซีพ รุ่น Reference ครับ

น้าสามครับ 3 ทางพาสซีพ เล่นยากไหม
มันกำหนดจุดตัดมาให้แล้ว เราจะปรับ สโลป เลือกจุดตัด ได้อีกไหมครับ

โจโจ้

• ซี5
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 01/17/10 21:09:39 »
5555    ท่าจะยุขึ้นยากน้าโจ้ เอิ้ก ๆ  ;D

เฮียอ่ะ ไม่เอาแว้ว ขอนิ่ง ๆ บ้างจิ ขยับที เหนื่อยคร่อดดดด  :o

เอา จัดไป เอาน้องซิน น้องมิล
ขึ้นรถน้าลีลาด่วน  :D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 01/17/10 21:24:56 »
อ่ะ จ้าาาาาาาา................ ??? ??? ??? ??? ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 01/17/10 22:10:08 »

เอา จัดไป เอาน้องซิน น้องมิล
ขึ้นรถน้าลีลาด่วน  :D

อะๆๆ เด๋วจัดตำแหน่งให้เลย....มาแรงมากๆคนนี้ ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

Doraemon

• ซี5
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 01/18/10 08:48:32 »
แหมพี่...เจอลำโพงดอกนี้เข้าไปก้อแทบสะอึกแล้วอะ..จะเรียกว่าเชียร์ไม่ขึ้นได้งัยอะ  >:( >:(

อิอิ  ยังๆๆ Milbert ยังใฝ่ฝันอยู่ แต่เดือนนี้หรือเดือนหน้า เอามากองไว้ตรงหน้ายังไม่มีเงินซื้อเลยอะ..ต้องหมุนเงินให้สำเร็จก่อนอะ  ;)

ก็ท่านเล่นสะสมของอย่างอื่นเยอะแยะไปหมดนี่
ปล่อยๆ ออกไปบ้าง รวมๆ แค่นี้ก็ได้แล้ว Milbert

Doraemon

• ซี5
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 01/18/10 08:50:57 »
555  ;D ;D ;D ;D  ขอแค่ได้ลองฟังก็ดีใจแล้วน้าเนส ไม่หวังมาครอบครอง แห่ ะๆ  ;D

อิ อิ, ผมว่าไม่รอด

Doraemon

• ซี5
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 01/18/10 08:52:16 »
น้าช้ายอย่าฟังครับวันนั้นขนาด KAMAZ ยังเอาตัวแทบไม่รอด ถ้าเป็น Milbert สงสัยรอดยาก ;D
แต่ถ้าอยากฟังจริงๆเดี๋ยวหา น้องซิน คลาส เอ มาให้ฟังดีกว่า

อยากฟังมานานแล้ว แค่เห็นครีบระบายความร้อนมันก็รู้ว่าเสียงต้องดีสุดๆแน่ๆ

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 01/18/10 08:54:06 »
แหมพี่...เจอลำโพงดอกนี้เข้าไปก้อแทบสะอึกแล้วอะ..จะเรียกว่าเชียร์ไม่ขึ้นได้งัยอะ  >:( >:(

อิอิ  ยังๆๆ Milbert ยังใฝ่ฝันอยู่ แต่เดือนนี้หรือเดือนหน้า เอามากองไว้ตรงหน้ายังไม่มีเงินซื้อเลยอะ..ต้องหมุนเงินให้สำเร็จก่อนอะ  ;)

ก็ท่านเล่นสะสมของอย่างอื่นเยอะแยะไปหมดนี่
ปล่อยๆ ออกไปบ้าง รวมๆ แค่นี้ก็ได้แล้ว Milbert

ของยังไม่ถึงมืออะดิพี่ จะลองเล่นเองด้วยอะ ไม่ถูกใจค่อยทยอยปล่อยอะ  :)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 01/18/10 08:58:52 »
น้าสามถ้าวันไหนว่างแวะมาพิสูจน์กันดีกว่าว่าน้าลีลา  จะรอดมั๊ย จะได้เปิดตัวหลอดอย่างเป็นทางการ
เดี๋ยวนัดพี่ นพพร มาช่วยบรรยายสรรพคุณ  น้าเนส เป็นประธานเชียร์ สมาชิกที่เหลือเป็นกองเชียร์
ดูซิว่าจะใช้ลีลาแบบไหน  ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

Doraemon

• ซี5
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 01/18/10 09:02:36 »
น้าสามครับ 3 ทางพาสซีพ เล่นยากไหม
มันกำหนดจุดตัดมาให้แล้ว เราจะปรับ สโลป เลือกจุดตัด ได้อีกไหมครับ
ของผมเป็น 2 ทางครับ ใช้พาสซีพในชุดของมันเองเลย
มันปรับสโลปที่วูฟเฟอร์ และ TW ได้นิดหน่อย +-3dB

ส่วน 3 ทางพาสซีพ มิบังอาจเล่น กลัวไม่จบ ต้องทำใหม่เท่านั้น หาของสำเร็จรูปไม่ได้เลย

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 01/18/10 09:02:41 »
น้าสามถ้าวันไหนว่างแวะมาพิสูจน์กันดีกว่าว่าน้าลีลา  จะรอดมั๊ย จะได้เปิดตัวหลอดอย่างเป็นทางการ
เดี๋ยวนัดพี่ นพพร มาช่วยบรรยายสรรพคุณ  น้าเนส เป็นประธานเชียร์ สมาชิกที่เหลือเป็นกองเชียร์

อาจจะไม่ต้องถึงมือพี่นพพรอะเฮียนพ..

สินค้ามันทำหน้าที่ของมันเองได้ดีอยู่แล้วอะ  :o :o

Doraemon

• ซี5
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 01/18/10 09:07:51 »
555 ถ้าของติดตลาดต้องขอค่าโปรโมต บ้างแล้ว ทั้งมิลเบิร์ต เรนโบว์