เครื่องเสียงรถยนต์ > ห้องเครื่องเสียงรถยนต์

เอาว่ะ ขายก็ขาย Morel Elate Limited Edition 2 ทาง

<< < (19/20) > >>

tong:

--- อ้างจาก: CCNP ที่ 07/01/10 10:52:24 ---เมื่อวานต่อ Morel Elate Limited Edition ในห้องลองเรียบร้อยแล้วนะครับ ต่อฟังกับ mosconi หรือแอมป์ฮานามิ เสียงดีโคตรๆ ครับ ฟังซักพักนึงยังไม่หนำใจ ต่อกับแอมป์ seven เข้าไป ยิ่งไปกันใหญ่เลย

--- End quote ---

Morel Elate LE มันดีอยู่แล้ว ฟังแล้วจะงงๆ มึนๆ

ผมโดนมาแล้วฟังเสร็จ เฮียครับ Morel LE คู่นึงครับ 

minny:

--- อ้างจาก: tong ที่ 07/01/10 11:01:28 ---
--- อ้างจาก: CCNP ที่ 07/01/10 10:52:24 ---เมื่อวานต่อ Morel Elate Limited Edition ในห้องลองเรียบร้อยแล้วนะครับ ต่อฟังกับ mosconi หรือแอมป์ฮานามิ เสียงดีโคตรๆ ครับ ฟังซักพักนึงยังไม่หนำใจ ต่อกับแอมป์ seven เข้าไป ยิ่งไปกันใหญ่เลย

Morel Elate LE มันดีอยู่แล้ว ฟังแล้วจะงงๆ มึนๆ

ผมโดนมาแล้วฟังเสร็จ เฮียครับ Morel LE คู่นึงครับ 

ใครยังไม่เคยฟังเทียบ ลองมาฟังดูได้ครับว่า Elate กับ Elate LE เสียงต่างกันขนาดไหน :D

kamol:
ชอบลำโพงคู่นี้มาก ใครที่ต้องการ upgrade  แนะนำอย่างยิ่ง

rapinpaiwan:
ELATE 6 LE  ย้ายไปอยู่กำแพงเพชรเรียบร้อย แย้ว :-\

minny:

--- อ้างจาก: rapinpaiwan ที่ 07/08/10 09:35:53 ---ELATE 6 LE  ย้ายไปอยู่กำแพงเพชรเรียบร้อย แย้ว :-\

ขอบคุณน้า rapinpaiwan มากครับ หาเนื้อคู่มานาน ในที่สุดก็เจอซะที :D

ถ้าเอาลงรถแล้ว เอามาเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version