ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ รถใหม่ Jazz ครับ  (อ่าน 89815 ครั้ง)

Limited Edition

• ซี5
จุ๊ๆๆ อย่าบอกใครน่ะว่าแอบแฟนมาทำ เดี๋ยวอด อิอิอิ

PRIUS = Alpine520+Celestra475+Celestra2150+Diamond Hex+Id10+Aurix+Ram+Tchernov(Classic+MS+Original TwoSC)...NO TUNE

Dragoneye = Pio4150+Arc xxk4050v.2+GM.ClassA+Tchnernov(Junior TwoSC)+DR...NO TUNE

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
L: อะเติร์ก

เอาไป 1000 L:

อย่ามา เหมารวม กันสิวะ คนละสมาคมละ
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

อย่ามา เหมารวม กันสิวะ คนละสมาคมละ

;D ;D

nokair

• ซี5

;D ;D

ช่วงนี้น้าคิม อารมณ์ดีเป็นพิเศษนะ สงสัยไปเรียนแล้วเจอเนื้อคู่ (เพศชาย) แน่ๆ เลยอะ  ;D

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

;D ;D

ช่วงนี้น้าคิม อารมณ์ดีเป็นพิเศษนะ สงสัยไปเรียนแล้วเจอเนื้อคู่ (เพศชาย) แน่ๆ เลยอะ  ;D

ไหงงั้นล่ะคับน้า  ไม่ใช่และ ไม่ใช่และ  :-X :-X

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
คิม มันชายเหนือชาย ;D
QC Society MicroPrecision S7

somboonc11

• ซี5
  • น้าๆจะรีบไปไหนเหรอ
อย่างนั้นต้องเรียกว่า คิมสองชายสิ ;D

nokair

• ซี5
อย่างนั้นต้องเรียกว่า คิมสองชายสิ ;D

คิม เค้าถือคติว่า " ชายฟันชาย คือ ยอดชาย "  ;D

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
ออกทะเล ตลอด สาระ ไม่เกิน 3 หน้าจริง
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

Limited Edition

• ซี5
ใครเร่ิมเนี่ย ไปไกลแล้ว จขกท หายเลย ;D
จุ๊ๆๆ อย่าบอกใครน่ะว่าแอบแฟนมาทำ เดี๋ยวอด อิอิอิ

PRIUS = Alpine520+Celestra475+Celestra2150+Diamond Hex+Id10+Aurix+Ram+Tchernov(Classic+MS+Original TwoSC)...NO TUNE

Dragoneye = Pio4150+Arc xxk4050v.2+GM.ClassA+Tchnernov(Junior TwoSC)+DR...NO TUNE

Nut_vnv

• ซี4
ยังอยู่ครับ เดี๋ยวไงลองฟังวันอาทิตย์เองดีกว่า แล้วตัดสินใจอีกที
เรื่องสายลำโพงไม่ทราบมีรุ่นไหนเข้ากันดีกับ Morel ไหมครับ ถ้า up สายดีดีงบประมาณเท่าไหร่ อยากลองฟัง มีให้ลองฟังไหมครับ
อยากได้แนว van dan hul หรือ cardas
ไม่รู้เรื่องเลย สายรถยนต์ บอกยี่ห้อมาผมก็ไม่รู้จักหรอก พวก monster ผมไม่ค่อยชอบ มันดูจริงจังไปหน่อย เบสใหญ่
ช่วยบอกหน่อยครับ โครงสร้างพื้นฐานอะไรที่ up ทีหลังยาก ผมอาจจะพอเพิ่มงบได้นิดหน่อยถ้าไม่แพงมาก

kimberry

• ซี5
ยังอยู่ครับ เดี๋ยวไงลองฟังวันอาทิตย์เองดีกว่า แล้วตัดสินใจอีกที
เรื่องสายลำโพงไม่ทราบมีรุ่นไหนเข้ากันดีกับ Morel ไหมครับ ถ้า up สายดีดีงบประมาณเท่าไหร่ อยากลองฟัง มีให้ลองฟังไหมครับ
อยากได้แนว van dan hul หรือ cardas
ไม่รู้เรื่องเลย สายรถยนต์ บอกยี่ห้อมาผมก็ไม่รู้จักหรอก พวก monster ผมไม่ค่อยชอบ มันดูจริงจังไปหน่อย เบสใหญ่
ช่วยบอกหน่อยครับ โครงสร้างพื้นฐานอะไรที่ up ทีหลังยาก ผมอาจจะพอเพิ่มงบได้นิดหน่อยถ้าไม่แพงมาก

ถ้าใช้ morel อยากแนะนำให้จับกับสาย Psi เพื่อเพิ่มประกายครับเพราะ morel มีเนื้อมากอยู่แล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
ตาม Kim เลยครับ Morel กะ PSI ไปกันได้ดีเลย ที่สำคัญ PSI ยังส่งด้าน Layer ให้ฟังออกได้ง่ายๆ

tong

• ซี5
มายืนยันอีกเสียงครับ morel กับ PSI มันส่งเสริมซึ่งกันและกันครับ

ปล. ถ้าเข้ามาวันอาทิตย์มาฟังรถผมก่อนได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08/22/12 10:34:31 โดย tong »

Photo by QC caraudio

• บุคคลทั่วไป
มายืนยันอีกเสียงครับ morel กับ PSI มันส่งเสริมกันซึ่งกันและกันครับ

ปล. ถ้าเข้ามาวันอาทิตย์มาฟังรถผมก่อนได้ครับ

L: