ผู้เขียน หัวข้อ: นัดวันฉลองตำแหน่งให้น้าเนส  (อ่าน 10893 ครั้ง)

Admin

• Administrator
  • ซี5
นัดวันฉลองตำแหน่งใหม่ให้น้าเนส  หลังจากได้เป็น " ประธานหอยไทยแลนด์ "  เต็มตัวแล้ว
จะได้ทดสอบว่าหอยที่ว่าดีนั้นดีขนาดไหน  เมื่อวานพี่นพเล่าให้ฟังว่ามีเพื่อนบอกว่ามันไม่ใช่
แค่ลำโพงแต่คือ "วงดนตรี"   

B11

• ซี5
Re: นัดวันฉลองตำแหน่งให้น้าเนส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01/27/10 14:39:34 »
ชอบจิงๆตำแหย่งนี้ ประธานหอยไทยแลนด์
THE HUNG

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
Re: นัดวันฉลองตำแหน่งให้น้าเนส
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01/27/10 15:07:49 »
ยินดีกับน้าเนสกับตำแหน่งใหม่ด้วยครับ..

รับตำแหน่งแล้วหาหอยมาเผื่อผมบ้างนะครับ

เพราะผมก็ชอบหอย โดยเฉพาะหอย.... ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01/27/10 15:51:09 »
ขอยกให้อีกตำแหน่งนึง "ลำโพงหอยตัวพ่อ" ครับ :D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01/27/10 17:18:06 »
 :D :D ฉลองให้เจ้าพ่อหอย หน่อยเร้วววว
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01/27/10 18:05:08 »
เจ้ยยยย  ชื่อน่ากลัวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เฮียนพนะเฮียนพ.. :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

win144

• ซี5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01/27/10 18:11:52 »
หอย 3 แฉก ครับ เพราะเป็นหอย 3 ทาง  ;D
Micro Precision Enthusiast No. 7

qualityteam

• ซี5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01/27/10 18:17:46 »
ตอนนี้ น้าเนส ก็เลยดังใหญ่เลย   ;D ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01/27/10 18:34:35 »
ดังในทางมิงามเท่าไหร่....เอิกๆๆ ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

Doraemon

• ซี5
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01/27/10 19:14:23 »
ยินดีด้วยครับ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01/27/10 19:39:57 »
อิอิ น้าเนส จะดีจายไหมเนี่ย  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• ซี5
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01/27/10 20:31:24 »
เจ้ยยยย  ชื่อน่ากลัวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้าเนส ไม่ชอบหรือครับจะได้เปลี่ยนใหม่ :( :( แต่ก็คงไม่พ้นหอยอยู่ดี เพราะตอนนี้น้าเนสมีหอยใหญ่สุด ;D ;D :D
ว่าแต่น้าเนสฟังเจ้าดอกไม้มั่งหรือยัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01/27/10 20:33:12 โดย qualityteam »
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01/27/10 21:09:28 »
เจ้ยยยย  ชื่อน่ากลัวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้าเนส ไม่ชอบหรือครับจะได้เปลี่ยนใหม่ :( :( แต่ก็คงไม่พ้นหอยอยู่ดี เพราะตอนนี้น้าเนสมีหอยใหญ่สุด ;D ;D :D
ว่าแต่น้าเนสฟังเจ้าดอกไม้มั่งหรือยัง

ยังไม่เคยฟังเลยครับ แต่ได้ข่าวว่าดีมากๆ......ไว้ต้องหาโอกาสแวะไปฟังอะเฮียนพ

B11

• ซี5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 01/27/10 22:32:45 »

เฮียนพครับ ข่าวล่ามาไว

ตอนนี้ ต้นไตรตัน เอาดอกไม้อีกคนนึงเเล้วครับไว้ วันจันทร์เเก้เสา A เสร็จผมจจีบเค้าเอาไปให้เฮียฟังครับแต่ราคามันเร้าใจจิงๆๆ
เร้าใจกว่าที่คุยกะเฮียตอนเย็นอีก

THE HUNG

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 01/27/10 23:02:46 »

เฮียนพครับ ข่าวล่ามาไว

ตอนนี้ ต้นไตรตัน เอาดอกไม้อีกคนนึงเเล้วครับไว้ วันจันทร์เเก้เสา A เสร็จผมจจีบเค้าเอาไปให้เฮียฟังครับแต่ราคามันเร้าใจจิงๆๆ
เร้าใจกว่าที่คุยกะเฮียตอนเย็นอีก

ใกล้ได้ชมกันแล้วครับ " Ranger Station ปะทะ QC Car Audio " Coming Soon พบกันหน้า โรงพยาบาลตากสิน เอ้ย โรงภาพยนต์แถว ปิ่นเกล้า  :D :D :D