ผู้เขียน หัวข้อ: เฮียนพครับ มีรูปร้านใหม่ ให้สมาชิก ชม เป็นน้ำจิ้มบ้างไหมครับ  (อ่าน 5700 ครั้ง)

kamol

• ซี5
เฮียนพครับ ทราบว่า เฮียนพกำลัง ดูเรื่องแบบร้านใหม่อยู่ครับ ถ้าได้แบบแล้ว จะลองนำมาให้สมาชิก ชมกันบ้างไหมครับ  :)
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
นั่งรอ นอนรอ ตะแคงรอ จนเมื่อยไปหมดแล้วอ่ะ  ;) ;) ;)   ไปนวดกันเถอะ  :D :D :D

bravo

• ซี5
นั่งรอ นอนรอ ตะแคงรอ จนเมื่อยไปหมดแล้วอ่ะ  ;) ;) ;)   ไปนวดกันเถอะ  :D :D :D

ไปด้วยดิ ลุง ::) ::) ::)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
มีแล้วครับแต่ไม่กล้าโพสท์กลัวไม่มีปัญญาสร้าง หรือใครจะช่วยจองเสา  ป้าย ห้องโชว์   ห้องลองเสียง
เดี๋ยวจะสลักชื่อไว้ให้ ;D ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

teera_ph

• ซี5
อ้าว ผมเห็นแล้วครับ

แบบ สวย ยิ่งใหญ่ อลังการมากครับ
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
มีแล้วครับแต่ไม่กล้าโพสท์กลัวไม่มีปัญญาสร้าง หรือใครจะช่วยจองเสา  ป้าย ห้องโชว์   ห้องลองเสียง
เดี๋ยวจะสลักชื่อไว้ให้ ;D ;D ;D

ร้านใหม่ อลังการณงานสร้าง ;D :o
รถผม เพราะแล้ว

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ถ้าไม่ช่วยกันจะเป็นแบบนี้นะครับ   มีที่สังสรรค์ด้วย
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

ลุงขี้เมา

• ซี5
บรรยากาศ ดีแฮะ เงียบสงบ เหมาะกับ ESQL ตอน หัวค่ำ ถึง กรึมๆ พอ เลิกแล้วต่อด้วย SQ คลอเคลียเบาๆ พอเคลิ้มๆ หลับสบาย  :D :D :D

IamNU

• ซี5
ผมว่าที่จอดรถน่าจะประมาณ20ช่อง พร้อมห้องติดฟิมล์ ห้องปรับจูนเสียง ห้องงานไม้ ห้องลองเสียง ห้องสังสรรค์ และที่ขาดไม่ได้ ห้องนอนสำหรับลูกค้า ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เห็นแบบแล้ว ไม่กล้าไปร้านเลยอ่ะ อลังการมาก  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เห็นแบบแล้ว ไม่กล้าไปร้านเลยอ่ะ อลังการมาก  ;D

ใช่เลยอะ ออกแบบได้สวยมาก อลังการณ์จริงๆ  ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
เฮียยังไม่ได้เอาแบบลง เพราะยังไม่ได้ ตัดสินใจ ว่าจะอันไหน เป็น final น่ะครับเพราะแบบที่ออกมา อลังการเหลือเกิน  กำลังดูอยู่ว่าจะปรับอะไรบ้าง ถ้าตัดสินใจได้แล้วคงนำมาให้ เพื่อน ชมครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kui

• ซี3
ผมว่าที่จอดรถน่าจะประมาณ20ช่อง พร้อมห้องติดฟิมล์ ห้องปรับจูนเสียง ห้องงานไม้ ห้องลองเสียง ห้องสังสรรค์ และที่ขาดไม่ได้ ห้องนอนสำหรับลูกค้า ;D ;D ;D
และที่สำคัญคือตุ๊กตาหน้าร้านน่ารักๆนะครับ ;D