ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันคิดด้วยครับ พบปัญหาในระบบท่านประธาน  (อ่าน 18808 ครั้ง)

Admin

• Administrator
  • ซี5
ช่วยกันคิดด้วยครับว่าจะทำยังงัยกันดี เนื่องจากมาตรวจสอบพบปัญหาในระบบท่านประธาน
เริ่มจากสุดยอด Front Pioneer P90  ต้นทางที่ถ่ายทอดทั้งน้ำเสียงและความแม่นยำของตำแหน่งและเวทีได้อย่างสุดยอด
ต่อมาด้วยสุดยอดแอมป์เทพ Tru  ต่อปลายทางย่านความถี่กลางแหลมที่ทำให้ได้ตำแหน่งประธานมาครอบครองคือ
เจ้าหอย 7 และมิดเร้นท์เทพรุ่น Z  แต่มาพบปัญหาที่ย่านความถี่ต่ำมาผ่านแอมป์ DLS และซัฟ ID ไม่ใช่ว่าไม่ดีนะครับ
แต่มันเป็นคอคอดที่ทำให้ระบบของท่านประธานยังไม่บรรลุจุดสุดยอด  หวังว่าปัญหานี้จะได้รับการแก้ไขโดยเร็ววัน
                                                                                           เรียนมาเพื่อทราบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/03/10 11:07:32 โดย ช่างอู๊ด »

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
 :'( :'( :'( :'( :'(

ถ้าช่างอู้ดคิดว่ามันมีปัญหาจิงๆ รบกวนเปลี่ยนให้ฟรีได้ไหมครับ ถือว่าช่วยเด็กตาดำๆ งะ

ปล.กาทู้นี้ตรงเป้าหมายเลยนะเนี่ย... ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ผมจอง ID10  :D

teera_ph

• ซี5
งั้นผมขอ  :D :D :D :D :D :D ก่อนเลยล่ะกันครับ
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

Admin

• ซี5
เปลี่ยนให้ฟรีไม่มีปัญหาหรอกครับ สำหรับท่านประธานยินดีด้วยความเต็มใจที่ได้รับใช้ครับ
ท่านประธานจัดหาของมาได้เลยครับ เดี๋ยวจัดการเปลี่ยนให้ ;D ;D ;D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
5555  ขำอ่ะ โดนซะแระ ประธาน   เอ้าชนแก้ว ช่างอู๊ด  :D :D :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
อ่านะ  กาทู้นี้เหมือนตั้งมาเพื่อผมเลยนะ.....

เพื่อมา ยุ โดยตรงเลยนะ ดีนะที่ผม

มั่นคง ไม่โลเล มิลีลา
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
อ่าว ... 5555 โดนเรยตรู  อ่ะ แน่นอนสิ เพราะน้าเนสมั่นคง แน่นอน เลยได้ประธานหอยไทยแลนด์ไป  :D :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
อ่าว ... 5555 โดนเรยตรู  อ่ะ แน่นอนสิ เพราะน้าเนสมั่นคง แน่นอน เลยได้ประธานหอยไทยแลนด์ไป  :D :D

พูดงี้มีเฮ....ไม่ได้ดื่มกับเพื่อนๆนานแล้ว( 10กว่าวัน) ช่วงนี้ว่างจิงๆ แต่ไม่มีคนชวน แหะๆ

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
อ่านะ  กาทู้นี้เหมือนตั้งมาเพื่อผมเลยนะ.....

เพื่อมา ยุ โดยตรงเลยนะ ดีนะที่ผม

มั่นคง ไม่โลเล มิลีลา

ตกลงผมคิวแรกนะครับ.. :)

Admin

• ซี5
อันนี้ไม่เกี่ยวกับหอยเพราะหอยน้าเนสดีอยู่แล้ว แต่ถ้าซัฟดีจะทำให้หอยน้าเนสอวบอิ่มยิ่งขึ้น
ตอนนี้อยากดูเอ๊ยฟังหอยน้าเนสแล้ว   โปรโมเตอร์ทั้งหลายจัดด่วน

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ท่านประธานหอย..โดนนอกใจไปหนึ่งแล้ว..

• ซี5
  • -*-
หอยน้าเนสอวบอิ่มยิ่งขึ้น
--------- เอ่อม ๆ ๆ อืม ๆ ๆ  เอ่อมมมม  :-X :-X :-X  เหมือนอ่านนวลนางอ่ะ  :o :o

NeS

• ซี5
หอยน้าเนสอวบอิ่มยิ่งขึ้น
--------- เอ่อม ๆ ๆ อืม ๆ ๆ  เอ่อมมมม  :-X :-X :-X  เหมือนอ่านนวลนางอ่ะ  :o :o

หมออย่าคิดลึกจิ ไม่งั้นผมขึ้นรถหมอ เด๋วจะคิดลึกๆบ้างนะ

ท่านประธานหอย..โดนนอกใจไปหนึ่งแล้ว..

น่านจิ น้าตี๋นะน้าตี๋ เพิ่งคุยกันหวานชื่น ข้ามวันปันใจซะแล้ววววว

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ

น่านจิ น้าตี๋นะน้าตี๋ เพิ่งคุยกันหวานชื่น ข้ามวันปันใจซะแล้ววววว
[/quote]

อยากฟัง seas จังว่าดีขนาดไหน ถึงทำให้น้าตี๋นอกใจหอยได้ลงคอ