ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันคิดด้วยครับ พบปัญหาในระบบท่านประธาน  (อ่าน 18809 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
555 ไม่เอาแระ เด๋วน้าเนสเอาคืน ผมล่ะหนาวทุกที  :o :o
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

อยากฟัง seas จังว่าดีขนาดไหน ถึงทำให้น้าตี๋นอกใจหอยได้ลงคอ

อิอิ. Seas ก้อลำโพงดีนะครับน้าไลท์  น่าลองฟังไว้เป็นประสบการณ์อะ ส่วนจะีดีกว่าหอยหรือแย่กว่าหอย คงอยู่ที่ความชอบ จังหวะและโอกาสในการได้มาด้วยอะน้าไลท์

555 ไม่เอาแระ เด๋วน้าเนสเอาคืน ผมล่ะหนาวทุกที  :o :o

ไม่ต้องกลัวอะ เพราะผมไม่ได้ให้อะไรหมอยืม..ผมไม่เอาคืนหรอก อิอิ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
seas เป็นลำโพงที่เสียงดีตัวนึงเลยนะครับ  แต่จากประสพการณ์ที่เจอเวลาอยู่บนรถจริง
ต้องใช้การติดตั้งและปรับจูนที่ดีจริงๆจึงจะสามารถรีดประสิทธิภาพที่มีออกมาได้ 
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

IamNU

• ซี5
seas เป็นลำโพงที่เสียงดีตัวนึงเลยนะครับ  แต่จากประสพการณ์ที่เจอเวลาอยู่บนรถจริง
ต้องใช้การติดตั้งและปรับจูนที่ดีจริงๆจึงจะสามารถรีดประสิทธิภาพที่มีออกมาได้ 
ยืนยันอีกเสียง เสียงดีจริงๆ แต่ผมนอกใจมาแล้วอะดิ
น้าเนสซัพseasสิครับ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

anuwatku55

• ซี5
เข้ามาเชียร์ท่านประธานด้วยคนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/04/10 00:45:25 โดย anuwatku55 »
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

ลุงขี้เมา

• ซี5
เมื่อมันคือ คอคอด ก็ดำเนินการ ขยายเสียก็สิ้นเรื่อง เริ่มจาก ID ย้ายออก เอา IDQ มาลงแทน ง่ายๆ ไม่ยากเย็นนัก

รีบดำเนินการด่วน ไม่งั้น อีกหน่อย คำพูดของท่านประธานจะไม่ศักดิ์สิทธิ์

ด้วยเหตุผลที่ว่า ระบบไหนๆ ของใครมีคอคอด ท่านประธานจะแนะนำด้วย เหตุผลดีๆ เสมอ

ไม่อย่างนั้นจะกลายเป็น .... ท่านประธานไม่แข็ง แล้วมันจะเสียชื่อ

" เนส ประธานหอยไทยแลนด์ ไม่แข็ง " 555  ;D ;D ;D

NeS

• ซี5
คอนเซ็ปผม

ยุเพื่อน 10 อัพเอง 1

คับลุง.
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
คอนเซ็ปผม

คับลุง.

มันคงเกิน 10 ไป นานแล้วมั้ง  :D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
คอนเซ็ปผม

คับลุง.

มันคงเกิน 10 ไป นานแล้วมั้ง  :D

IDQ IDQ IDQ ;D
รถผม เพราะแล้ว

qualityteam

• ซี5
น้าเนสต้อง Morel supremo  น่าจะใกล้เคียงหน่อยหรือจะเป็นของใครเอ่ย...................ดี
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ไม่รู้ไม่ชี้
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
น้าเนสต้อง Morel supremo  น่าจะใกล้เคียงหน่อยหรือจะเป็นของใครเอ่ย...................ดี

ไม่ใช่แนวครับ   น่าจะตรงแนวกับน้า...(บางคน)...มากกว่าอะครับ

สำหรับผม ID เท่านั้น :D

ปล.อันนี้ท่าทางจะทำให้ช่างอู้ดผิดหวังแล้วมั๊งครับเนี่ย. อุตส่าห์ตั้งกาทู้ ยังงัยก้อขอบคุณนะครับที่เป็นห่วงงงงง อิอิ

Doraemon

• ซี5
ต้องตัวนี้ครับถึงจะเหมาะสมกับทั่นประธาน ;D

ปล.ขออนุญาตยืมรูปของน้าโตมาลงนะครับ

ลุงขี้เมา

• ซี5

ไม่ใช่แนวครับ   น่าจะตรงแนวกับน้า...(บางคน)...มากกว่าอะครับ

สำหรับผม ID เท่านั้น :D

ปล.อันนี้ท่าทางจะทำให้ช่างอู้ดผิดหวังแล้วมั๊งครับเนี่ย. อุตส่าห์ตั้งกาทู้ ยังงัยก้อขอบคุณนะครับที่เป็นห่วงงงงง อิอิ

ท่านประธาน ไม่แข็ง  ;D ;D ;D

qualityteam

• ซี5
ต้องตัวนี้ครับถึงจะเหมาะสมกับทั่นประธาน ;D

ปล.ขออนุญาตยืมรูปของน้าโตมาลงนะครับ

ขอบคุณน้าสามมากครับ  ที่ช่วยทำให้หอยน้าเนสอวบอิ่ม ;D ;D