ผู้เขียน หัวข้อ: Super Sub  (อ่าน 9145 ครั้ง)

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
Re: Super Sub
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11/01/11 10:16:44 »
ตัวนี้เป็นรุ่น 4 voicecoil  voice ละ 1 ohm  ถ้าให้ลงตัวก็ใช้แอมป์ 4 ตัวต่อซัฟ 1 ข้างครับ
แต่ตอนแข่งใช้แอมป์ 4500 watt ต่อซัฟ 1 ข้างครับ
   ถ้าไม่มีอะไรผิคพลาดน่าจะมีคู่เดียวในเมืองไทยนะครับ  เพราะราคาอยู่ที่คู่ละ  แสนกว่าบาทครับ :'( :'(
ขออนุญาตินำกระทู้นี้กลับมาหน่อยครับ  เห็นรูปร่างแล้วดีมากแล้วไม่ทราบว่าตอนนี้ยังอยู่ในรถที่ใช้แข่งขันอยู่หรือเปล่าถ้ามีโอกาสจะเอาลงรถครับ
:D :D :D

รอฟังรถน้าปราการทีเดียวหลังลงซับตัวนี้ดีกว่า  :-\
ผมว่าเหมาะกับน้าหนุ่มนะครับอิอิ