ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดนี้เป็นยังไงบ้างครับ ? Prism SQ6 + Black Magic 100.4 + ID10  (อ่าน 25511 ครั้ง)

thekop_tiida

• ซี5
ยินดีเข้าแก๊ง Prism + Black Magic + ID10 ครับ  :D

อย่างที่ทราบ ๆ กันนะครับ บางคันติดเครื่องเสียงเป็นแสน แต่เสียงที่ได้ ยังไม่ได้ครึ่งของที่เราได้จาก QC  :-\

Tiida 5 drs 1.6G
Pioneer AVH-P4150DVD
Amp: Performance Black Magic BM100.4
Speaker: Prism SQ6 w/ Prism Cable
Sub:mage dynamic ID10V3D4
2 front doors Accumat Damp

เพื่อนขาย Contact Lens อยู่ มีหน้าร้านอยู่สีลม สถานีรถไฟฟ้าศาลาแดง ==> www.lens-hub.com

teera_ph

• ซี5
ยินดีเข้าแก๊ง Prism + Black Magic + ID10 ครับ  :D

อย่างที่ทราบ ๆ กันนะครับ บางคันติดเครื่องเสียงเป็นแสน แต่เสียงที่ได้ ยังไม่ได้ครึ่งของที่เราได้จาก QC  :-\

ยินดีด้วยครับ
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

kamol

• ซี5
สวัสดีครับคุณเจ  ยินดีกับคุณเจ ได้ของถูกใจ  รถคุณเจ เสียงดีจริงๆครับ Black Magic กับ prism sq 6 จะทำได้ดีเกินราคาจริงๆ

เมื่อวานคุณเจ รีบไปทำธุระ เลยไม่ได้ขึ้นฟังรถพวกเราครับน้าตี๋  โอกาสหน้าเด๋วให้ฟัง    ผมเองก็ยังไม่ได้ฟังรถน้าตี๋เลย วันนั้นงาน bbq ง่วนๆ กับการปิ้ง ย่าง กินคุย เลยแทบไม่ได้ขึ้นฟังรถใครเลยครับ   ไว้เดี๋ยวนัดกันอีกทีนะ  แถวยุดยาดีมะ 555
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Bangpain

• ซี5
สวัสดีครับคุณเจ  ยินดีกับคุณเจ ได้ของถูกใจ  รถคุณเจ เสียงดีจริงๆครับ Black Magic กับ prism sq 6 จะทำได้ดีเกินราคาจริงๆ

เมื่อวานคุณเจ รีบไปทำธุระ เลยไม่ได้ขึ้นฟังรถพวกเราครับน้าตี๋  โอกาสหน้าเด๋วให้ฟัง    ผมเองก็ยังไม่ได้ฟังรถน้าตี๋เลย วันนั้นงาน bbq ง่วนๆ กับการปิ้ง ย่าง กินคุย เลยแทบไม่ได้ขึ้นฟังรถใครเลยครับ   ไว้เดี๋ยวนัดกันอีกทีนะ  แถวยุดยาดีมะ 555

ได้เลยครับ น้ากมล  :D

ถ้ามาแถวนี้โทรมาได้เลยครับ จะได้ให้ น้ากมล ช่วยวิจารณ์ให้ด้วยครับ

ว่ารถผมยังขาดอะไร ต้องเพิ่มเติมอะไรอีกบ้างครับ  :-\  ;D

JayRatchawat

• ซี4
น้าตี๋เตือนผมไว้ก่อนมา QC แล้วครับ ว่าอย่าฟังรถคนอื่นมาก เดี๋ยวจะคัน ... Ha Ha  ;D

ยินดีที่ได้เข้าแก๊งส์ Prism นะครับ โอกาสหน้าหวังว่าจะได้ฟังรถคนอื่นบ้าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04/02/10 18:25:49 โดย JayRatchawat »
Finally , I have a system ^^

Honda Civic FD 1.8E
Pioneer AVH-P6850DVD
Performance Black Magic BM 100.4
Prism SQ6
ID10 V3 D4
Damp STP ... he he

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
น้าตี๋เตือนผมไว้ก่อนมา QC แล้วครับ ว่าอย่าฟังรถคนอื่นมาก เดี๋ยวจะคัน ... Ha Ha  ;D

ยินดีที่ได้เข้าแก๊งส์ Prism นะครับ โอกาสหน้าหวังว่าจะได้ฟังรถคนอื่นบ้าง

แนะนำว่าอย่าฟังรถลุงครับ ไม่งั้นหนาวแน่ ;D

เพราะลุงชอบเปิดแอร์เย็น
รถผม เพราะแล้ว