ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะขอรบกวนน้าๆ หน่อยอ่ะคับ คือว่า.......  (อ่าน 19392 ครั้ง)

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
อ้าว คนเดียวกะ กระทู้แนะนำตัว หรือปล่าวครับ ...... ถ้าใช่ จัดชุดมาตราฐาน ไว้ให้เลือกแล้วครับ มาแบบองค์ลงนิ่มๆ เลย  :-\

http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=533.345

แหมลุงครับ ลงชุดแบบนั้นรอบเดียวมันก็จบเลยสิเนี่ย เด๋วไม่มีไรให้คันนะครับ

ผมว่าค่อยๆทำ ค่อยๆคันน่าจะมันส์กว่า  :-\ :-\

aeux911

• ซี2
  • **
ตัวเดียวกัน เอ้ยคนเดียวกันเลยคร้าบบ แล้วองค์มาตราฐานของน้าลุงขี้เมาปิดราคาอยู่ที่เท่าไหร่อ่ะครับ เพื่อมันจะได้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้น
ผมก็ว่าอยู่ครับน่าเปนห้อง chat มากกว่าการเปนกระทู้    ???

ลุงขี้เมา

• ซี5
เรื่องราคา นะถามเฮียนพดีกว่าครับ ........ ผมได้แค่จัดชุดให้นะครับ ........ ชุดมาตราฐาน องค์ลง นี่ ....... น่าจะตอบตอนอากาศร้อนๆ ครับ  :-\

tong

• ซี5
ตัวเดียวกัน เอ้ยคนเดียวกันเลยคร้าบบ แล้วองค์มาตราฐานของน้าลุงขี้เมาปิดราคาอยู่ที่เท่าไหร่อ่ะครับ เพื่อมันจะได้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้น
ผมก็ว่าอยู่ครับน่าเปนห้อง chat มากกว่าการเปนกระทู้    ???

ชุดที่ลุงแนะนำ คงต้องรอน้าต้นมาที่ร้านครับมาถามเฮีย ถึงจะบอกได้

บอกตอนนี้เด๋วไม่ยอมมา  :-\

aeux911

• ซี2
  • **
สงสัยจา2แสนกลางๆ  :D รับประกันว่าหนี เอ้ยมาที่ร้านแน่นอนครับ ผมมันก็เปนประเภทที่รายได้ต่ำแต่รถสนิยมสูงสะด้วยสิคร้าบพ่อแม่พี่น้องงงง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/12/10 11:35:23 โดย aeux911 »

Kongzzilla

• ซี3
 :D มาหาเพื่อนโฟคอล จับแอมหำ ซับไอดี
โปรโมเตอร์ก๊อง 555

tong

• ซี5
เข้าเรื่องนิดนึง ถ้าเพลงที่น้าต้นฟังหลากหลายแนวแล้วยังมี ลิงกินผักด้วย ผมว่า ลำโพงสายรุ่ง sac น่าจะเหมาะครับ

เสียงออกแนวสดใส ชัดเจน รายละเอียดดี  มิดเบสกระชับดีมากๆ  

แต่สายรุ่งที่เคยฟังแล้วชอบที่สุดก็ต้อง rainbow profi รถน้าเอครับ

tong

• ซี5
:D มาหาเพื่อนโฟคอล จับแอมหำ ซับไอดี
โปรโมเตอร์ก๊อง 555

เออลืม focal ไปเลยน่าจะดี  รอฟังรถพี่ก๊องอยู่อะ

aeux911

• ซี2
  • **
เดียวผมเข้าไปฟังที่ร้านน่าจะช่วยตัดสินใจได้ง่ายขึ้นครับ แต่ที่แน่ๆวันแรกต้องมีเสียตัวเอ้ยเสียตังแน่นอนครับ ส่วนจะลงกับชุดไหนผมคงต้องรบกวนเข้าไปฟังในรถน้าๆก่อนตัดสินใจอ่ะคร้าบบบ

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ถ้าชอบเยอรมันแบบแปลกๆ ลอง German Mystro แบบผมก็ได้นะครับ
ฟังได้หลายแนวเช่นกัน  :D :D

ปล. จริงๆแล้วอยากหาเพื่อน  :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/12/10 12:11:02 โดย kimberry »

aeux911

• ซี2
  • **
เดียวผมเข้าไปฟังที่ร้านน่าจะช่วยตัดสินใจได้ง่ายขึ้นครับ แต่ที่แน่ๆวันแรกต้องมีเสียตัวเอ้ยเสียตังแน่นอนครับ ส่วนจะลงกับชุดไหนผมคงต้องรบกวนเข้าไปฟังในรถน้าๆก่อนตัดสินใจอ่ะคร้าบบบ

kimberry

• ซี5

ขอแนะนำให้มาช่วงวันเสาอาทิตย์ครับ จะมีรถมาให้เลือกฟังเพียบเลยครับ :-\

aeux911

• ซี2
  • **
ขอบพระคุณอย่างแรงครับ  ที่มาอุดหนุดกระทู้อร่อยๆของผมนะครับ น้อมรับความมีน้ำใจอย่างสุดซึ้งของน้าๆทุกท่านครับ

ลุงขี้เมา

• ซี5
ไม่เห็นมีใครมาชิม ........ มีแต่มายุ มาแยง ให้เสียตังค์ ทั้งน้านนนนน  ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ไม่เห็นมีใครมาชิม ........ มีแต่มายุ มาแยง ให้เสียตังค์ ทั้งน้านนนนน  ;D

อ่านะลุงครับ ไก่ตื่นหมดแล้ว เราไม่ได้ยุหรอกครับ แต่แนะนำให้เสียตังค์ เอ้ย.....ไม่ใช่ แนะนำในสิ่งที่ดีๆ กับระบบทั้งน้านนนนน ;D
รถผม เพราะแล้ว