ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะขอรบกวนน้าๆ หน่อยอ่ะคับ คือว่า.......  (อ่าน 19395 ครั้ง)

benzjs

• ซี2
  • **
:D มาหาเพื่อนโฟคอล จับแอมหำ ซับไอดี
โปรโมเตอร์ก๊อง 555
อยากเห็นโปรโมชั่น เซท ของ Focal มั่งจัง :-\

aeux911

• ซี2
  • **
 ???  ยิ่งเปนพวกบ้ายุด้วยอ่ะจิ กรรม จารอดไหมเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/12/10 14:52:06 โดย aeux911 »

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
???  ยิ่งเปนพวกบ้ายุด้วยอ่ะจิ กรรม จารอดไหมเนี่ย

อย่างงี้เข้าทางเลยครับ นี่ขนาดอ่านจากบอร์ดนะครับ ถ้าได้เจอตัวจริง ได้ฟังบนรถจริงของน้าๆ แต่ละคน รับรองรอดยากครับ ;D
รถผม เพราะแล้ว

aeux911

• ซี2
  • **
อย่าเลยอย่าบอกให้ต๊อดเลือกเลย จาเอาอะไรกะผู้ชายลัลลา 5555  สงสัยได้จัดชุดมาตราฐานของลุงขี้เมา + dam stp ทั้งคัน แหง๋มๆ กิเลสเริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆล่ะ งวดนี้จัดเต็มสิงหาเจอกันครับพ่อแม่พี่น้องงงงง        :D :D

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
อย่าเลยอย่าบอกให้ต๊อดเลือกเลย จาเอาอะไรกะผู้ชายลัลลา 5555  สงสัยได้จัดชุดมาตราฐานของลุงขี้เมา + dam stp ทั้งคัน แหง๋มๆ กิเลสเริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆล่ะ งวดนี้จัดเต็มสิงหาเจอกันครับพ่อแม่พี่น้องงงงง        :D :D

น้าต้นนี่ใจถึงจิงๆคับ นับถือๆ ชุดมาตรฐานของลุงนี่สุดๆแล้วครับ ถ้าไม่นับ scan speak :-\

Kongzzilla

• ซี3
 ??? ผมขอเตือนก่อนนะครับว่าควรจะลองฟังด้วยตัวเอง แต่อย่าไปฟังของลุงเขัาละ
ไม่งั้นจะหาว่าไม่เตือนไม่ได้ ก๊ากๆ

ปล.อย่าจัดซีเรสตร้าเกินสองตัวไม่งั้นอาจเป็นอัตรายต่อเงินในกระเป๋า

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
??? ผมขอเตือนก่อนนะครับว่าควรจะลองฟังด้วยตัวเอง แต่อย่าไปฟังของลุงเขัาละ
ไม่งั้นจะหาว่าไม่เตือนไม่ได้ ก๊ากๆ

ปล.อย่าจัดซีเรสตร้าเกินสองตัวไม่งั้นอาจเป็นอัตรายต่อเงินในกระเป๋า

ยกเว้นลุงครับ เพราะลุงมาซะขนาดนี้แล้ว :D

ลุงขี้เมา

• ซี5

ยกเว้นลุงครับ เพราะ ลุงเมา ซะขนาดนี้แล้ว :D

มินนี่ เวลา พิมพ์ออกอากาศ ไว้หน้ากันหน่อย เข้าใจป่ะ  O0 O0 O0

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

ยกเว้นลุงครับ เพราะ ลุงเมา ซะขนาดนี้แล้ว :D

มินนี่ เวลา พิมพ์ออกอากาศ ไว้หน้ากันหน่อย เข้าใจป่ะ  O0 O0 O0

อ่านะ ลืมใส่สระเอนี่เอง

Nai Toon

• ซี5
เปลี่ยนลุงโดนมอม ซะขนาดนี้แล้วได้เป่าคับ :o :o :o
Mosconi เท่านั้น

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
เปลี่ยนลุงโดนมอม ซะขนาดนี้แล้วได้เป่าคับ :o :o :o

ดีนะที่ยังมี ม ตัวแรกอยู่ในคำว่า มอม

ไม่งั้น :D :D เลย

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
คิมไม่เห็นเหรอว่านายตูนจะทั้ง (ม)อม ทั้งเป่าลุง  :D :D :D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
คิมไม่เห็นเหรอว่านายตูนจะทั้ง (ม)อม ทั้งเป่าลุง  :D :D :D

555 idea บรรเจิดมากครับน้าเคี้ยง ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
มันเป็นผู้ชายยยยยย  O0 O0 O0

aeux911

• ซี2
  • **
น้าต้นมาแล้วคร้าบบบ เดียวพรุ่งนี้จะเข้าร้าน ให้เฮียนพจัดองค์มาลงรถสะหน่อย