ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะขอรบกวนน้าๆ หน่อยอ่ะคับ คือว่า.......  (อ่าน 19393 ครั้ง)

tong

• ซี5
น้าต้นมาแล้วคร้าบบบ เดียวพรุ่งนี้จะเข้าร้าน ให้เฮียนพจัดองค์มาลงรถสะหน่อย
:D :D :D

Nai Toon

• ซี5
คิมไม่เห็นเหรอว่านายตูนจะทั้ง (ม)อม ทั้งเป่าลุง  :D :D :D

น้าเคี้ยงเล่นผมซะแหละ  >:( >:( >:(
Mosconi เท่านั้น

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ตูนความรู้สึกช้าจัง เป็นคนอื่นเค้าคลอดไปแล้ว  ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
น้าต้นมาแล้วคร้าบบบ เดียวพรุ่งนี้จะเข้าร้าน ให้เฮียนพจัดองค์มาลงรถสะหน่อย

ยินดีด้วยครับ ....... จะได้มีความสุข แบบพวกเราแล้ว นะครับ  :-X