ผู้เขียน หัวข้อ: เจอน้ากมลเมื่อเช้าครับ  (อ่าน 4319 ครั้ง)

alex_nott

• ซี1
  • *
วันนี้เจอน้ากมลตอนก่อนขึ้นสะพานตากสินครับ เห็นสติ๊กเกอร์ร้านแล้วก็เป็นรถปาเจโร่ สปอร์ตสีดำเลยคิดว่าต้องใช่แน่ๆครับ ไม่มีอะไรหรอกครับแค่มาทักทายหนะครับ  :D

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
Re: เจอน้ากมลเมื่อเช้าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09/17/10 09:12:06 »
อย่าขับใกล้มากนะครับ คุณกมลปรู้ดปร้าดเอาเรื่อง  :-\

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09/17/10 11:36:06 »
โชคดีนะ  รถผมไม่เด่น  :-\

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09/17/10 12:19:19 »
คันนั้นอย่าพยายามเข้าไกล้นะครับ  มันเป็นรถถัง   :-X
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09/17/10 15:03:42 »
ตายแระ  ผมไม่ขับอะไร รุ่มร่าม ปาดหน้าคุณหรือปล่าวครับ  ถ้าเกิดกรณีนั้นขึ้น ขออภัย เพื่อนๆ พี่ๆ เป็นอย่างสูง ครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09/17/10 16:43:33 »
ตายแระ  ผมไม่ขับอะไร รุ่มร่าม ปาดหน้าคุณหรือปล่าวครับ  ถ้าเกิดกรณีนั้นขึ้น ขออภัย เพื่อนๆ พี่ๆ เป็นอย่างสูง ครับ

ถ้ารถน้ากลมของจริง ต้องซิ่งปรี๊ดครับ
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09/17/10 18:19:39 »
กำ น้องเราไม่ช่วยกันเลย ซ้ำเติมกันซะด้ายยย   555 แต่รู้สึกเช้านี้จะไม่ได้ ซิ่งนะ มาเรื่อยๆ อิ อิ อิ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Bangpain

• ซี5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09/17/10 21:27:55 »
กำ น้องเราไม่ช่วยกันเลย ซ้ำเติมกันซะด้ายยย   555 แต่รู้สึกเช้านี้จะไม่ได้ ซิ่งนะ มาเรื่อยๆ อิ อิ อิ
แล้วเมื่อไหร่จะมาซิ่งแถวบางปะอินอีกล่ะครับ  :)

alex_nott

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09/17/10 21:45:33 »
อย่าขับใกล้มากนะครับ คุณกมลปรู้ดปร้าดเอาเรื่อง  :-\

พอขึ้นสะพานตากสินผมก็ตามไม่ทันแล้วอะครับ  :-\

คันนั้นอย่าพยายามเข้าไกล้นะครับ  มันเป็นรถถัง   :-X

;D

ไม่ได้ปาดอะไรคับ น้ากมลเปิดไฟขอทางแล้วอะัครับ พอดีเห็นเลยมาทักอะครับ