ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้น้าๆท่านใดเข้าร้านบ้างครับ  (อ่าน 7319 ครั้ง)

batt

• ซี1
  • *
พรุ่งนี้จะมีน้าๆท่านใดเข้าร้านบ้างครับ

tong

• ซี5
เข้าครับแต่คงดึก ประมาณ 2ทุ่มครึ่ง

Admin

• Administrator
  • ซี5
ไม่กลัวของหมดก่อนหรือครับ  555

tong

• ซี5
 :'(   :'(

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อยากเข้าไป แต่หงษ์ไม่ว่างอะครับ :(
รถผม เพราะแล้ว

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ได้งานใหม่เหมือนถูกกักขัง หมดเวลาไปไหนเลยอ่ะ  :(  หวังว่าจะดีขึ้นในอนาคตอันใกล้

ปล. แต่จะโดดงานวันพฤหัสกลางวัน เอารถใหม่ไปติดฟิล์มแบบคุณเจี๊ยบ :-[

licuala

• ซี5
น่าจะเข้าช่วง6โมงเย็น

kamol

• ซี5
ได้งานใหม่เหมือนถูกกักขัง หมดเวลาไปไหนเลยอ่ะ  :(  หวังว่าจะดีขึ้นในอนาคตอันใกล้

ปล. แต่จะโดดงานวันพฤหัสกลางวัน เอารถใหม่ไปติดฟิล์มแบบคุณเจี๊ยบ :-[

พฤหัสบดีนี้ ผมไปแหลมฉบังครับ ไม่รู้ว่าจะกลับเข้ากรุงเทพได้กี่โมง จะตามเข้าไปแล้วกันนะครับ ถ้าน้าเคี้ยงไม่รีบกลับก่อนคงได้เจอกันครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5

พฤหัสบดีนี้ ผมไปแหลมฉบังครับ ไม่รู้ว่าจะกลับเข้ากรุงเทพได้กี่โมง จะตามเข้าไปแล้วกันนะครับ ถ้าน้าเคี้ยงไม่รีบกลับก่อนคงได้เจอกันครับ

เด๋วผมบอกพี่ศักดิ์ดึงไว้ เข้ากี่โมงไม่รู้ รู้แต่เสร็จเที่ยงคืน  ;D

kamol

• ซี5
โอเค ทำดีๆ เพื่อนเลิฟ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Nai Toon

• ซี5
อยากเข้าไป แต่หงษ์ไม่ว่างอะครับ :(

น่าสงสาร นั่ง ใต้ดินมาพระรามสี่คลองเตย อะไรอย่างนี้ได้เป่า  :o   เดี๋ยวพาไปให้เลี้ยงข้าวนะ  ;D ;D
Mosconi เท่านั้น

ลุงขี้เมา

• ซี5
เลิกงานแล้วเจอกันนะครับ ...... ว่าจะเอารถเข้าไปเก็บงานพอดี  :-\

kamol

• ซี5
นั่ง Taxi มาเลย เก็บเงินที่ผม  ไม่มา ไม่ยอมให้เก็บเงินโกรธ  :-[

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
เลิกงานแล้วเจอกันนะครับ ...... ว่าจะเอารถเข้าไปเก็บงานพอดี  :-\

จะพยายามเอาของที่สั่งไปส่งให้ลุงนะครับ  :-[ :-[

ลุงขี้เมา

• ซี5

จะพยายามเอาของที่สั่งไปส่งให้ลุงนะครับ  :-[ :-[

ขอบคุณครับ ..... แล้วเดี๋ยวจะสั่ง FSA สองตัว มาลงรถให้ เป็นการตอบแทนน้ำใจนะครับ  :-\