ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นเฮียนพเปรย ๆ ว่าจะออกรถคันเนี้ย  (อ่าน 5392 ครั้ง)

Admin

• Administrator
  • ซี5
ผมไม่แน่ใจว่า ถ้าจะเอาไปออกงาน motor explo ที่เมืองทอง จะดีไหม

http://motorshow.tlcthai.com/390/honda-skydeck/

Admin

• ซี5
แต่กลัวมีปัญหาเรื่อง ที่จอดรถ จะทำไงดี ;D

kamol

• ซี5
อลังการ โคตร  :D คันเท่าไหร่เนี่ย ช่างอู๊ด
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

โจโจ้

• ซี5
แล้ว กระจกเยอะขนาดนั้น
เสียงจากลำโพงมันจะไม่ไป ตีกันแย่เหรอเนี่ย...

แต่ยังไงก็สวย

ลุงขี้เมา

• ซี5
แล้ว กระจกเยอะขนาดนั้น
เสียงจากลำโพงมันจะไม่ไป ตีกันแย่เหรอเนี่ย...

แต่ยังไงก็สวย

ถ้ามากเกิน ก็ Damp ช่วยเลยครับ
Damp กระจก คันแรก ของประเทศไทย  ;D ;D ;D

โจโจ้

• ซี5
คันนี้ เปิดประตู อย่างแนวจริงๆ

โหดร้าย...

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
แล้วกระจกมองข้างอยู่ไหนหน่อ  :o
รถผม เพราะแล้ว

qualityteam

• ซี5
ช่วยๆกันหน่อยนะครับ จะได้มีตังค์ไปซื้อมาเวลาไปมีตติ้งต่างจังหวัดจะได้ไปได้หลายคน ;D ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

ลุงขี้เมา

• ซี5
ช่วยๆกันหน่อยนะครับ จะได้มีตังค์ไปซื้อมาเวลาไปมีตติ้งต่างจังหวัดจะได้ไปได้หลายคน ;D ;D ;D

จะนั่งไงกันหนอ หลายๆ คนอะ  ;D ;D ;D แค่แก็งค์ Rainbow ก็เต็มแล้ว

แล้วว่าแต่ว่า ถ้าเอาจริง คนในแก็งค์เต็มรถ แล้ว เฮียกะซ้อกลาง เจ้าของรถ จะไปไงหว่า อิ อิ  ;) ;) ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/23/09 22:11:50 โดย dnn »