ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆ ช่วยผมคิดทีนะครับ เอาไงต่อดี  (อ่าน 6539 ครั้ง)

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
Re: น้าๆ ช่วยผมคิดทีนะครับ เอาไงต่อดี
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04/03/13 12:33:45 »
ส่วนตัวนะ

ผมว่าน้าลองฟังรถในร้านก่อนก็ได้ ไม่ได้ให้ทำตามนะ แต่จะได้รู้แนวทางตัวเองจริงมากกว่า  เมื่อรู้แนวเสียงที่ชอบ แล้วค่อยอัำพ นูนนี้ จะไปถูกทางมากว่า

ซึ่งแต่ก่อนผม มาจากร้านอื่น และจะปรับปรุง ผมฟัง รถเพื่อนๆ สมาชิก นี้ละเป็นแนวทาง แล้วค่อยเปลี่ยน
L: L: