ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันโพสต์รูปของท่าน ลงในข้อมูลรูปส่วนตัว กัน  (อ่าน 14770 ครั้ง)

โจโจ้

• ซี5
เพื่อนๆ เริ่มเยอะกันแล้วนะครับ อย่างไรก็ดี ผมมีความเห็นว่า

เรามาร่วมกันรณรงค์โพสต์รูปของเพื่อนสมาชิกทุกท่าน
ลงในข้อมูลรูปส่วนตัว เพื่อให้รูปขึ้นแสดงทางด้านซ้ายมือ ใต้ชื่อของท่าน ด้วยครับ

จะเป็นรูปที่ตนเองชอบ หรือ ถ้าเป็นรูปตัวเองจะดีมากๆ เลย
เพื่อความเป็นกันเองของบอร์ด และให้บอร์ดไม่ได้มีแต่ตัวหนังสือดิบๆ ครับ

มาช่วยกันเยอะๆ นะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/10/09 20:05:52 โดย โจโจ้ »

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
รูปที่ผมชอบอะ :-* :-*
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

tong

• ซี5
น้องมิยาบิ มาถึง QC แล้ว ;D

นายหนุ่ย

• ซี3
วาซาบิ...อุ อุ อุ ;D ;D ;D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
โห... น้าเนส มาแรงแซงโค้ง เปิดกระทู้ที เลือดกำเดาแทบทะลัก  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/11/09 07:45:52 โดย คุณช้ายยยย »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
Cheers

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เหอๆ รูปน้าๆ แต่ละท่าน ตูมๆ ทั้งนั้น  ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
ประธานเชียร์ พาออกทะเลอีกแล้ว ขอให้สำรวมนิดนึงนะครับ  ว่าแต่ว่า ผมขอ Sora Aoi งามๆสักรูปได้ไหมคร้าบบบ  :P :P
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
สงสัย ต้องกวนช่างอู้ด ย้ายกระทู้นี้ ให้ถูกห้องดีไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/11/09 09:47:57 โดย dnn »

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ขออนุญาตินะครับ  พอดีที่ร้านอยู่ตรงข้ามกระทรวงวัฒนธรรม  [ โปรดใช้วิจารณญาณในการโพสท์ด้วยครับ] ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

ลุงขี้เมา

• ซี5

Admin

• ซี5
เนื่องจาก คุณ โจโจ้ แจ้งว่า "เรามาร่วมกันรณรงค์โพสต์รูปของเพื่อนสมาชิกทุกท่าน
ลงในข้อมูลรูปส่วนตัว เพื่อให้รูปขึ้นแสดงทางด้านซ้ายมือ ใต้ชื่อของท่าน ด้วยครับ"

อันนี้แล้วแต่ความสะดวกนะครับ ไม่ว่ากัน สบายๆ ครับ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/11/09 12:49:43 โดย ช่างอู๊ด »

Keno

• ซี2
  • **
รับทราบ พร้อมปฎิบัติครับผม ;D

Admin

• ซี5

คุณ Keno นี่ครับ ;D คนรักครอบครัว เพราะต้องได้รับการอนุมัติแล้วค่อยทำเครื่องเสียงได้ :D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
แต่เห็นแว่ว ๆ ว่าจะมาเปลี่ยนสาย PSI นะ แอบหนีมาทำแน่ ๆ เลย อิอิ   ;D  ดีนะที่วันนั้นมีแค่ 7 เมตร คุณกาญ เลยยังไม่ได้ทำ ผมเลยสอย 7 เมตรที่เหลือนั้น มาทำสาย biwire passive ผมซะเลย อิอิ  ;D

คุณ Keno นี่ครับ ;D คนรักครอบครัว เพราะต้องได้รับการอนุมัติแล้วค่อยทำเครื่องเสียงได้ :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/11/09 15:34:28 โดย คุณช้ายยยย »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ