ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันโพสต์รูปของท่าน ลงในข้อมูลรูปส่วนตัว กัน  (อ่าน 14718 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
 น้าโจโจ้ หน้าผ่องไปป่าวอ่ะ เข้าใจว่าเร่งเกรนความสว่างสุด ๆ   อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

win144

• ซี5
ผมหาที่ที่จะ add ภาพไม่เจออะ เข้าไปที่ "ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ"แล้วทำไงต่ออะครับ งง งง
Micro Precision Enthusiast No. 7

โจโจ้

• ซี5
ผมหาที่ที่จะ add ภาพไม่เจออะ เข้าไปที่ "ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ"แล้วทำไงต่ออะครับ งง งง

ขอบคุณมากครับ น้าวิน

ไม่ใช่ครับ ให้เข้าไปที่ "ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม"
จากนั้น เลือก "อัพโหลดรูปของตัวเอง"
โดยกดที่ checkbox "เรียกดู"
จากนั้น เลือกรูปของเราในคอมมาใส่ได้เลยครับ
ปรับขนาดให้เล็กลงหน่อยก็ใช้ได้ครับผม  :D

pux_pick

• ซี5
น้าโจโจ้ ประชากรมีมากกว่าหนึ่ง ม่ายรู้จะโพสต์รูปเดี่ยวยังงัย!!

โจโจ้

• ซี5
น้าโจโจ้ ประชากรมีมากกว่าหนึ่ง ม่ายรู้จะโพสต์รูปเดี่ยวยังงัย!!

โอเค จัดไปครับ

win144

• ซี5
Test Test.. เห็นรูปยังครับ??
Micro Precision Enthusiast No. 7

โจโจ้

• ซี5
Test Test.. เห็นรูปยังครับ??

:D ;D

หล่อจริงๆ ตัวข้างๆ อะ