ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ อู๋ กับ shokejazz หายไปไหน  (อ่าน 4406 ครั้ง)

Admin

• Administrator
  • ซี5
คุณ อู๋ กับ shokejazz หายไปไหน
« เมื่อ: 12/17/09 11:36:24 »
มีหลายท่านถามมาใครพบช่วยแจ้งด้วยครับเพื่อนๆเป็นห่วงกลัวตามไม่ทัน ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/17/09 11:37:56 โดย ช่างอู๊ด »

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
Re: คุณ อู๋ กับ shokejazz หายไปไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12/17/09 21:24:57 »
ขอบคุณมากครับที่เป็นห่วง ช่วงนี้ก้อเข้ามาเรื่อยๆแต่ไม่ค่อยบ่อยเพราะช่วงที่ผ่านมาติดเรื่องงานแต่งน้องแฟนแล้วก้อไม่สบายกันทั้งบ้านเลยไม่ค่อยได้ออนเท่าไหร่ครับ และตอนนี้ใกล้ปีใหม่ต้องจัดร้านซื้อของเข้าร้านเตรียมตัวไว้ก่อนไม่งั้นเดวจะยุ่งเหมือนเมื่อปีที่แล้วครับ แต่ก้อมาอ่านหาข้อมูลของน้าๆ แก็ง Qc ตลอด ครับถ้าว่างๆวันไหนจะเข้าไปนั้งคุยเล่นที่ร้าน แต่ก้อไม่ค่อยอยากจะเข้าไปเท่าไหร่ครับเพราะกลัวอดใจไม่ไหว ยิ่งตอนนี้เห็นน้าๆ เขาขยับกันเป็นว่าเล่น ผมกลัวว่าเขาไปแล้วเด๋วจะอดใจไม่อยู่ ;D

Admin

• Administrator
  • ซี5
Re: คุณ อู๋ กับ shokejazz หายไปไหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12/18/09 12:03:45 »
ไม่ว่างมาที่ร้านมาที่บอร์ดก็ยังดีครับ ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12/18/09 13:59:40 »
ขอบคุณมากครับที่เป็นห่วง ช่วงนี้ก้อเข้ามาเรื่อยๆแต่ไม่ค่อยบ่อยเพราะช่วงที่ผ่านมาติดเรื่องงานแต่งน้องแฟนแล้วก้อไม่สบายกันทั้งบ้านเลยไม่ค่อยได้ออนเท่าไหร่ครับ และตอนนี้ใกล้ปีใหม่ต้องจัดร้านซื้อของเข้าร้านเตรียมตัวไว้ก่อนไม่งั้นเดวจะยุ่งเหมือนเมื่อปีที่แล้วครับ แต่ก้อมาอ่านหาข้อมูลของน้าๆ แก็ง Qc ตลอด ครับถ้าว่างๆวันไหนจะเข้าไปนั้งคุยเล่นที่ร้าน แต่ก้อไม่ค่อยอยากจะเข้าไปเท่าไหร่ครับเพราะกลัวอดใจไม่ไหว ยิ่งตอนนี้เห็นน้าๆ เขาขยับกันเป็นว่าเล่น ผมกลัวว่าเขาไปแล้วเด๋วจะอดใจไม่อยู่ ;D

แหมคุณ Shokejazz ไม่เข้ามาลองแล้วจะรู้ได้ไงครับ น้าโจโจ้ ยังอดใจได้เลยครับ  :D

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12/18/09 16:35:01 »
น้า shokejazz แวะเข้ามาทักทายกันบ้างครับ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12/19/09 08:08:04 »
ขอบคุณมากครับช่วงนี้ที่ร้านค่อนข้างยุ่งจะพยายามเข้ามาบ่อยๆครับ :D

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12/21/09 11:15:29 »
นายอู๋หายไปจริงๆด้วย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.