ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับไปทำเครื่องแสียงมา แล้วรถกินน้ำมัน  (อ่าน 9570 ครั้ง)

Tammy

• ซี4
ยินดีด้วยครับ รถน้าฟังมันส์มาก จนผมต้องกลับไปหยิบแผ่นซิลลี่ฟูลส์มาให้เฮียช่วยจูนให้เลย :-\

แล้วรถน้าหละครับถูกที่ ถูกจุด ถูกใจรึยังครับ
ยืนคุยกันหลายชั่วโมงแต่ไม่ได้ถามชื่อซะงั้น
และกับน้าๆ อีกหลายคนด้วยครับ ต้องขอโทษด้วยครับ
ขออนุญาติแนะนำตัวครับผมชื่อ "โก่ง" ครับ
ขอบคุณทุกๆ ท่าน อีกครั้งครับ
ของผมหายคันที่เก่า มาคันที่ใหม่แทน  :) ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ball

• ซี5
ยินดีกับเสียงที่ถูกใจครับ :D  แต่อาการคันก็คงไม่หายขาดแน่ๆ :-\
เพื่งเข้าวงการครับ

kamol

• ซี5
น้าบอลตอบได้โดนใจ  รถทำมาไม่ดีจากร้านอื่น ๆ เสียงที่ไม่ดี เข้ามาทำที่ QC เสียงดีได้ แต่อาการคัน มันดันเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ  :-[

เค้าเรียกเจ็บตัวแบบมั่นใจ ได้เงิน ได้ของ ได้เสียงที่ถูกใจ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ผมเห็นด้วยตามน้ากมลครับ

nokair

• ซี5

เสร็จน้ากลมแน่ๆๆๆๆๆ ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

มีใครยังไม่โดนน้ากลมยุมั่ง ยกมือขึ้นครับ ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
นายมิน ลง alphasonic ซะดีๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

nokair

• ซี5

มีใครยังไม่โดนน้ากลมยุมั่ง ยกมือขึ้นครับ ;D

ผมยังไม่เคยโดนน้ากลมยุเลย สักครั้งเดียว....

มีแต่ให้คำแนะนำมาแล้วหลายครั้ง (ดูดีขึ้นหน่อย)  ;D ;D