ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถาม แนวเพลง ต่างๆ คือไม่ค่อยรู้อะคับ  (อ่าน 2749 ครั้ง)

ppr

• ซี1
  • *
sq, esql และ spl คือ ตัวย่อของแนวเพลงอะไรคับ เผื่อจะได้รู้เรื่องบ้าง คับ,การต่อ passive คืออะไร,กล่องไม้ขีดคืออะไร รบกวนท่านผู้รู้คับ ความรู้เรื่อง อะไรแมต กับ อะไร(อุปกรณ์) จะเรียนรู้ได้จากที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
ข้อมูลต่างๆที่พี่ถามมา รบกวนลองหาอ่านดูกระทู้ล่างๆ ครับเพราะมีไว้หมดแล้ว :-[

ppr

• ซี1
  • *
ไม่ทราบกระทู้ล่างๆ ประมาณวันไหนครับ

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ไม่ทราบกระทู้ล่างๆ ประมาณวันไหนครับ

ลอง search ดูที่ด้านบนขวาครับ