ผู้เขียน หัวข้อ: แกะกล่อง แอมป์หลอดสำหรับรถยนต์ ที่ได้ชื่อว่า ดีที่สุดในโลก : Milbert  (อ่าน 26083 ครั้ง)

jomjoneaoo

• ซี3

somboonc11

• ซี5
  • น้าๆจะรีบไปไหนเหรอ
ฟัง amp. มาก็เยอะ มาเจอตัวนี้นี่แหล่ะ ลองกับลำโพงอะไรก็ดีไปหมด :-X

ton111

• ซี4
  • German Meastro M-Line
เสียงร้องสุดยอดมากครับ ฟังเพลินเลยทีเดียว  :D

noomko_na

• ซี5
อยากฟังอ่ะ ไม่รู้ว่าจะยังอยู่ถึงวันอังคารเปล่า แต่ถ้าพลาดก็ไม่เป็นไร ผมชื่อว่าต้องมีน้าสักคนลงให้เป็นบุญหูอ่ะ อิอิ

Tun

• ซี2
  • **

Limited Edition

• ซี5
ดีน่ะที่มันใหญ่ใส่รถผมไม่ได้ จะได้ไม่โดน อาการคัน  :-\
จุ๊ๆๆ อย่าบอกใครน่ะว่าแอบแฟนมาทำ เดี๋ยวอด อิอิอิ

PRIUS = Alpine520+Celestra475+Celestra2150+Diamond Hex+Id10+Aurix+Ram+Tchernov(Classic+MS+Original TwoSC)...NO TUNE

Dragoneye = Pio4150+Arc xxk4050v.2+GM.ClassA+Tchnernov(Junior TwoSC)+DR...NO TUNE

anuwatku55

• ซี5
สุดยอด  แอมป์หลอดในตำนาน เลยครับ  >:(
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
อยากลองฟังมากๆ ได้เป็นบุญหูหน่อย
ปล รูปร่างไม่เหมือนแอมป์รถเลย
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

somboonc11

• ซี5
อยากลองฟังมากๆ ได้เป็นบุญหูหน่อย
โห้,ผมว่า Amp. ตัวนี้เหมาะกับรถแจ๊สที่โห้กำลังหา Amp.อยู่นะ วางใต้เบาะหลังได้เลย :-X

somboonc11

• ซี5
เอาเลยคับพีี่สมบูรณ์ จริงจริงแล้วผมลืมขอบคุณพี่สมบูรณ์เลย วันแรกที่เอารถเข้าไปติดฟิลม์ก็ได้พี่สมบูรณ์เปิดรถให้เข้าไปดูว่าติดฟิลม์แล้วมองจากในรถสบายตามากเลย โดยที่แกให้ผมอยู่ในรถตามสบาย ให้ความเชื่อใจว่าผมจะไม่หยิบอะไรจากในรถไป. ซึ่งผมก็ไม่ได้หยิบอะไรไปเลยนะคับ :-[ ขอบคุณพี่สมบูรณ์มา ณ ที่นี้ด้วยนครับ
ด้วยความยินดีครับ,Eaka, นี่แหล่ะสังคม Qc society  :D

Limited Edition

• ซี5
เอาเลยคับพีี่สมบูรณ์ จริงจริงแล้วผมลืมขอบคุณพี่สมบูรณ์เลย วันแรกที่เอารถเข้าไปติดฟิลม์ก็ได้พี่สมบูรณ์เปิดรถให้เข้าไปดูว่าติดฟิลม์แล้วมองจากในรถสบายตามากเลย โดยที่แกให้ผมอยู่ในรถตามสบาย ให้ความเชื่อใจว่าผมจะไม่หยิบอะไรจากในรถไป. ซึ่งผมก็ไม่ได้หยิบอะไรไปเลยนะคับ :-[ ขอบคุณพี่สมบูรณ์มา ณ ที่นี้ด้วยนครับ
ด้วยความยินดีครับ,Eaka, นี่แหล่ะสังคม Qc society  :D

แอมป์น่าหยิบน่ะคันนี้ เสียงดีๆน่าหยิบน่ะ  :-\
จุ๊ๆๆ อย่าบอกใครน่ะว่าแอบแฟนมาทำ เดี๋ยวอด อิอิอิ

PRIUS = Alpine520+Celestra475+Celestra2150+Diamond Hex+Id10+Aurix+Ram+Tchernov(Classic+MS+Original TwoSC)...NO TUNE

Dragoneye = Pio4150+Arc xxk4050v.2+GM.ClassA+Tchnernov(Junior TwoSC)+DR...NO TUNE

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
โห้,ผมว่า Amp. ตัวนี้เหมาะกับรถแจ๊สที่โห้กำลังหา Amp.อยู่นะ วางใต้เบาะหลังได้เลย :-X

ผมพลาดไปแล้ว ผมสั่งแอมป์ ไปแล้ว ครับ เสียดายยยยย มากกกก  ;D
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ได้ลองฟังแล้วฟังเพลงช้าแล้วเสียงดีมากๆฟังได้บรรยากาศเวทีเสียงดีมากขนาดอยู่ในห้องลองสมแล้วกับแอมป์ที่มีชื่อเสียงจนถึงปัจจุบันเป็นบุญหูจริงๆครับ :-[ :-[ :-[

kamol

• ซี5
เมื่อคืนนั่งฟังอีกรอบ ต่อกับ Hex Pro โหหห  น้้าเอ๊ะแกล้งกันชัดๆ  :(
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

noomko_na

• ซี5
เมื่อคืนนั่งฟังอีกรอบ ต่อกับ Hex Pro โหหห  น้้าเอ๊ะแกล้งกันชัดๆ  :(

แสดงว่าดีจริง.. น้ากมลสนใจจะเปลี่ยนไหมครับ ผมอยากฟัง  :-\