ผู้เขียน หัวข้อ: แกะกล่อง แอมป์หลอดสำหรับรถยนต์ ที่ได้ชื่อว่า ดีที่สุดในโลก : Milbert  (อ่าน 26084 ครั้ง)

ton111

• ซี4
  • German Meastro M-Line
เมื่อคืนนั่งฟังอีกรอบ ต่อกับ Hex Pro โหหห  น้้าเอ๊ะแกล้งกันชัดๆ  :(

แสดงว่าดีจริง.. น้ากมลสนใจจะเปลี่ยนไหมครับ ผมอยากฟัง  :-\

+1 ครับ มันฟังดีจนน่าขนลุก คู่ควรกับพี่กมลเป็นที่สุด

tong

• ซี5
อยากลองฟังมากๆ ได้เป็นบุญหูหน่อย
ปล รูปร่างไม่เหมือนแอมป์รถเลย
โห้,ผมว่า Amp. ตัวนี้เหมาะกับรถแจ๊สที่โห้กำลังหา Amp.อยู่นะ วางใต้เบาะหลังได้เลย :-X

ผมพลาดไปแล้ว ผมสั่งแอมป์ ไปแล้ว ครับ เสียดายยยยย มากกกก  ;D

เฮียบอกว่าสำหรับโห้ ที่สั่งไปแล้วยกเลิกได้ (คิดในใจ......ดูซิจะมีข้ออ้างอะไรอีก)  ;D

somboonc11

• ซี5
  • น้าๆจะรีบไปไหนเหรอ

อยากลองฟังมากๆ ได้เป็นบุญหูหน่อย
ปล รูปร่างไม่เหมือนแอมป์รถเลย
โห้,ผมว่า Amp. ตัวนี้เหมาะกับรถแจ๊สที่โห้กำลังหา Amp.อยู่นะ วางใต้เบาะหลังได้เลย :-X

ผมพลาดไปแล้ว ผมสั่งแอมป์ ไปแล้ว ครับ เสียดายยยยย มากกกก  ;D

เฮียบอกว่าสำหรับโห้ ที่สั่งไปแล้วยกเลิกได้ (คิดในใจ......ดูซิจะมีข้ออ้างอะไรอีก)  ;D
เห็นด้วยครับ อย่าเพิ่งปิดโอกาสตัวเอง. มาฟังก่อน. แล้วโห้จะอึ้งและเสียว ;D

tong

• ซี5
celestra VA ที่ผมว่าฟังดีๆ หมองไปเลยอะ

??? แต่เทียบกันคงลำบากเพราะราคาห่างกันมากมาย

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
:-*celestra VA ที่ผมว่าฟังดีๆ หมองไปเลยอะ

??? แต่เทียบกันคงลำบากเพราะราคาห่างกันมากมาย

;D กี่เเสนล่ะ milbert เเอมเทพ  :-*

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ราคาปัจจุบันอยู่ที่ 165000บาทครับ กำลังต่อรองให้ตัดเลข 1 ข้างหน้าอยู่ครับ  :-\
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

zeed2000

• ซี5
ตัด 1 ข้างหน้าออกเมื่อไหร่ ผมกะน้าตงเอาคนละตัวเลย  :-\
เบื่อ คัน เบื่อ คัน เบื่อ คัน ทำไรกะรถต่อดีฟะ

qualityteam

• ซี5
555. อย่างเสี่ยเติร์กและเสี่ยตงต้องเหมาหมด
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
คุ้มมั่กๆ โมหลอด..เพิ่มด้วย  :D

qualityteam

• ซี5
ขอขุดกระทู้นี้ขึ้นมาหน่อย
เพราะหลังจากมีโอกาสได้พูดคุยกับร้านติดตั้งในเมืองไทยระดับชั้นนำและบรรดาผู้เกี่ยวข้องกับวงการนี้
ต่างยกให้แอมป์รุ่นนี้เป็นทั้งตำนานและยังคงเป็นแอมป์ที่ดีที่สุดในโลกของเครื่องเสียงรถยนต์จนถึงวันนี้
สัปดาห์หน้าจะมีมาประจำการที่ร้าน ท่านใดอยากฟังเรียนเชิญได้นะครับ

nokair

• ซี5
ขอขุดกระทู้นี้ขึ้นมาหน่อย
เพราะหลังจากมีโอกาสได้พูดคุยกับร้านติดตั้งในเมืองไทยระดับชั้นนำและบรรดาผู้เกี่ยวข้องกับวงการนี้
ต่างยกให้แอมป์รุ่นนี้เป็นทั้งตำนานและยังคงเป็นแอมป์ที่ดีที่สุดในโลกของเครื่องเสียงรถยนต์จนถึงวันนี้
สัปดาห์หน้าจะมีมาประจำการที่ร้าน ท่านใดอยากฟังเรียนเชิญได้นะครับ

อยากฟังๆๆๆๆๆๆ  :) :) :)

Super Pong

• ซี5

w_thongchai

• ชีวิตส่วนใหญ่อยู่บนถนน
  • ซี3
    • เครื่องบ้านก็เล่นนะครับ
DNX7310BT/bitTenD/bitPlayHD
Arc 4100SE/Diamond Hex Pro/JL 10TW3-D4

DNX5350BT/iPod
Arc 4050 xxk/Diamond Hex/Arc ASW8

AVH-X8650BT/CarPlay/bitOne
Arc XDi 1100.5/GM Series 2

Stereo Systems
http://thaiaudioclub.net/board/index.php?topic=5793.160

mr.prakarnlengprasert

• ซี3
รอฟังเหมือนกันครับ L: L: L:

Super Pong

• ซี5

ที่ร้านจะเอาเข้าห้องลอง ใครว่างๆแวะไปฟังกันนะคับ  L: