ผู้เขียน หัวข้อ: คิวต่อไป น้ามินแล้วนะ  (อ่าน 4341 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
คิวต่อไป น้ามินแล้วนะ
« เมื่อ: 12/16/09 04:32:21 »
เพื่อน ๆ ก็โดนแรงยุกันโดนถ้วนหน้า ทั้งจากประธานเชียร์ เลขายุการ ซึ่งผมก็โดนไป เต็ม ๆ

เพราะงั้น คิวต่อไป น้ามินแล้วนะ

เพราะฉะนั้น อย่าตั๊ก ลีลา รีบ ๆ อัพระบบซะแต่โดยดี

อ่อ เกือบลืม น้ากมลด้วย อัพระบบไวๆ  เพื่อน ๆรอฟังอยุ่ อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

V13

• ซี5
Re: คิวต่อไป น้ามินแล้วนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12/16/09 07:03:57 »
ตามมาลุ้น amp ตัวใหม่ด้วยครับ  :D

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12/16/09 07:50:52 »
ผมว่าท่านประธานเชียรืน่าจะอัพก่อนเพื่อนนะ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12/16/09 08:08:41 »
ผมว่าท่านประธานเชียรืน่าจะอัพก่อนเพื่อนนะ ;D ;D ;D

อ่ะๆๆ พาดพิง..   เลขายุการจัดการด่วนนนนน

ว่าแต่น้านุเถอะๆ  SE ที่จองไว้ ยักไย่ขึ้นแล้วเน้อ จะให้ผมเบิร์นให้ก่อนไหมหล่ะ  ;D

ปล.ผมว่าน้ามินหน้าตาหมองๆตอนฟังรถน้าช้ายนะ..ถ้ามีอะไรให้ผมช่วยรีบด่วนเลยนะครับ. :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12/16/09 08:31:35 »

อ่ะๆๆ พาดพิง..   เลขายุการจัดการด่วนนนนน

ว่าแต่น้านุเถอะๆ  SE ที่จองไว้ ยักไย่ขึ้นแล้วเน้อ จะให้ผมเบิร์นให้ก่อนไหมหล่ะ  ;D

ปล.ผมว่าน้ามินหน้าตาหมองๆตอนฟังรถน้าช้ายนะ..ถ้ามีอะไรให้ผมช่วยรีบด่วนเลยนะครับ. :o
เบรินไว้ได้เลยครับน้าเนส
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12/16/09 09:17:38 »
คือไรอ่ะ ยักไย่   ;D ;D

อ่ะๆๆ พาดพิง..   เลขายุการจัดการด่วนนนนน

ว่าแต่น้านุเถอะๆ  SE ที่จองไว้ ยักไย่ขึ้นแล้วเน้อ จะให้ผมเบิร์นให้ก่อนไหมหล่ะ  ;D

คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12/16/09 09:22:39 »

[/quote]
เบรินไว้ได้เลยครับน้าเนส
[/quote]

อิอิิอิ  คนจริงจากอีสาน  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12/16/09 14:12:49 »
เพื่อน ๆ ก็โดนแรงยุกันโดนถ้วนหน้า ทั้งจากประธานเชียร์ เลขายุการ ซึ่งผมก็โดนไป เต็ม ๆ

เพราะงั้น คิวต่อไป น้ามินแล้วนะ

เพราะฉะนั้น อย่าตั๊ก ลีลา รีบ ๆ อัพระบบซะแต่โดยดี

อ่อ เกือบลืม น้ากมลด้วย อัพระบบไวๆ  เพื่อน ๆรอฟังอยุ่ อิอิ  ;D

เหอๆ วันนี้ไม่ได้เข้าไปแน่นอนเลยครับ คงต้องเป็นวันเสาร์ อาทิตย์นี้แหล่ะครับ แล้วเจอกันนะครับ น้าๆ  ;D
รถผม เพราะแล้ว