ผู้เขียน หัวข้อ: เมนูวันพรุ่งนี้  (อ่าน 27169 ครั้ง)

โจโจ้

• ซี5
Re: เมนูวันพรุ่งนี้
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 12/17/09 17:00:07 »
เย็นนี้น่าจะได้ฟังนะครับ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด  :D

ตามไปฟังด้วย สัก 2 ทุ่มยังอยู่มั๋ยคร้าบบบ  ;)

เหอๆ 2 ทุ่มที่ QC เพิ่งจะเริ่มต้นครับ ส่วนใหญ่ก็ไปจบกันหลังเที่ยงคืนประจำเลย  ;D ;D

วันนี้นายแน่มาก มิน  " ส่วนใหญ่ก็ไปจบกันหลังเที่ยงคืนประจำเลย " 

จบที่ไหนครับ คอนโดน้าช้ายเหรอ อิอิ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 12/17/09 17:53:17 »
เย็นนี้น่าจะได้ฟังนะครับ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด  :D

ตามไปฟังด้วย สัก 2 ทุ่มยังอยู่มั๋ยคร้าบบบ  ;)

เหอๆ 2 ทุ่มที่ QC เพิ่งจะเริ่มต้นครับ ส่วนใหญ่ก็ไปจบกันหลังเที่ยงคืนประจำเลย  ;D ;D

วันนี้นายแน่มาก มิน  " ส่วนใหญ่ก็ไปจบกันหลังเที่ยงคืนประจำเลย " 

จบที่ไหนครับ คอนโดน้าช้ายเหรอ อิอิ

วันนั้นยังเหลือ red line อีกเกือบลิตร วันนี้คงจะกดกันจนหมดแน่เลย
รถผม เพราะแล้ว

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 12/17/09 17:55:01 »
สมาชิกแก๊ง QC หายจาก board ไปหมดเลย คงจะเดินทางไป QC กันแล้ว เดี๋ยวผมตามไปสมทบนะครับ น้าๆ ท่านใดอยากมาร่วมป่วนกันที่ร้าน มาได้เลยนะครับ  ;D
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 12/18/09 16:19:04 »
วันนี้ก็ค่อนข้างเงียบ วุ่นๆ น่ะครับ ผมเองก็พึ่งจะมีเวลานั่งอ่าน แบบสงบๆ ตอนนี้นี่เอง ปั่นงานมาทั้งวัน  วันนี้น้าดนัยติดงาน น้าช้ายเข้าไปคงจะถึงตอนเย็นๆ ครับ  น้ามินมีงานเลี้ยงปีใหม่ ที่บริษัท ส่วนผมเองก็มีงานเลี้ยงขึ้นบ้านใหม่ของผู้ใหญ่ครับ  ผมอาจจะเข้าไปถึงประมาณ สามทุ่มขึ้นไป
ใครว่างๆ ก็เข้าไปนั่งเล่น ฟัง RA Reference กันครับ  :D

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 12/18/09 16:33:36 »
วันนี้ก็ค่อนข้างเงียบ วุ่นๆ น่ะครับ ผมเองก็พึ่งจะมีเวลานั่งอ่าน แบบสงบๆ ตอนนี้นี่เอง ปั่นงานมาทั้งวัน  วันนี้น้าดนัยติดงาน น้าช้ายเข้าไปคงจะถึงตอนเย็นๆ ครับ  น้ามินมีงานเลี้ยงปีใหม่ ที่บริษัท ส่วนผมเองก็มีงานเลี้ยงขึ้นบ้านใหม่ของผู้ใหญ่ครับ  ผมอาจจะเข้าไปถึงประมาณ สามทุ่มขึ้นไป
ใครว่างๆ ก็เข้าไปนั่งเล่น ฟัง RA Reference กันครับ  :D

อันนี้ผมตอบเองครับ เมื่อกี้เป็น log in น้าดนัย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 12/19/09 10:04:20 »
เปิด menu เด็ด 19 ธค.

น้ามิน เข้าไปเปลี่ยน Front เปลี่ยนสายสัญญาณ และเพิ่มสายลำโพง วางระบบใหม่ Bi Amp Bi Wire

หมอซ้าย เตรียมวัดแผงประตู งาน Sound Woofer 6.5" Morel LE

:D :D :D

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 12/19/09 10:38:16 »
ผมกำลังคิดอยู่ว่าจะทำอะไรดี  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 12/19/09 10:42:59 »
ผมกำลังคิดอยู่ว่าจะทำอะไรดี  ;D
นี่ถามผมหรือป่าวเนี่ย  :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 12/19/09 10:44:31 »
น้ากลม ถามต้องรัดกุมนะคัรบ ไม่งั้นน้าเนสเตรียมยุเหน ๆ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 12/19/09 11:00:30 »

ไม่เห็นต้องถามน้าเนสเลย ก็น้าเนสบอกไว้ใต้ลายเซ็นต์แล้วนี่นา

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 12/19/09 11:04:15 »

ไม่เห็นต้องถามน้าเนสเลย ก็น้าเนสบอกไว้ใต้ลายเซ็นต์แล้วนี่นา

:o :o ตาไวมากๆเลยอะ สงสัยน้าช้ายยังไม่ทันได้มอง..  เรื่องเครื่องเสียงเปลี่ยนอะไรแค่นิดหน่อย มันเป็นผลหมด บางทีแค่คล้ายๆกัน หรือว่าเผลอมองผ่านแต่เสียงมันต่างกันแล้วอะ ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 12/19/09 11:06:20 »
มองแล้ว...... แต่ต้องแกล้งมองไปทางอื่น ทำเป็นมองไม่เห็น เพราะไม่งั้น เด๋วโดนยึดกุญแจรถอีก  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 12/19/09 11:12:28 »
มองแล้ว...... แต่ต้องแกล้งมองไปทางอื่น ทำเป็นมองไม่เห็น เพราะไม่งั้น เด๋วโดนยึดกุญแจรถอีก  ;D

คิดซะว่า เพื่อสิ่งที่ดี ละกันน้าช้าย

ผมอยากเห็นรอยยิ้มแบบนั้นอีกอะ ;D

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 12/19/09 11:16:11 »
เบื้องหลังรอยยิ้ม..... ...ฟังเพลงแบบนี่ ๆ ( หนี้ ๆ )  :-[

NeS

• ซี5
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 12/19/09 21:23:31 »
เบื้องหลังรอยยิ้ม..... ...ฟังเพลงแบบนี่ ๆ ( หนี้ ๆ )  :-[

แต่รอยยิ้มแห่งความเปี่ยมสุขนะครับ.. :) น้าช้ายโชคดีนะครับ อยากทำก้อได้ทำ. :-[