ผู้เขียน หัวข้อ: สาเหตุที่เล่น เครื่องเสียงรถ ก่อนเครื่องเสียงบ้าน  (อ่าน 9617 ครั้ง)

win144

• ซี5
สุดท้ายนี้ขอฝากข้อคิดไว้นิดนึงครับเกี่ยวกับการทำเครื่องเสียงคือ ต้องระวังและให้ความสำคัญกับซับให้มากๆนะครับ เพราะว่าทำแล้วซับ(สะกดอีกแบบ)จะค่อยๆหายไป การเป็น music lover ก็มีข้อเสียตรงนี้ละครับ
ขอบคุณที่อ่านจนจบ สวัสดีครับ

เห็นด้วยครับ โดยเฉพาะพี่ๆ ที่มีระบบเทพๆทั้งหลาย  หารู้ไม่เทพพวกนั้นคือ เทพยาจก นั่นเอง ผมก็ใกล้จะเป็นเทพยาจกเหมือนกัน..hahah..
Micro Precision Enthusiast No. 7

kamol

• ซี5
งี้ต้องตั้งพรรค กระยาจก  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
สุดท้ายนี้ขอฝากข้อคิดไว้นิดนึงครับเกี่ยวกับการทำเครื่องเสียงคือ ต้องระวังและให้ความสำคัญกับซับให้มากๆนะครับ เพราะว่าทำแล้วซับ(สะกดอีกแบบ)จะค่อยๆหายไป การเป็น music lover ก็มีข้อเสียตรงนี้ละครับ
ขอบคุณที่อ่านจนจบ สวัสดีครับ

เห็นด้วยครับ โดยเฉพาะพี่ๆ ที่มีระบบเทพๆทั้งหลาย  หารู้ไม่เทพพวกนั้นคือ เทพยาจก นั่นเอง ผมก็ใกล้จะเป็นเทพยาจกเหมือนกัน..hahah..

ตามมาซะดีๆ ให้ไว

แค่เห็นระบบก้อรู้แล้วว่า เทพแน่นอน.. :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..