ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการส่งซ่อมเพาเวอร์แอมป์  (อ่าน 3114 ครั้ง)

RG

• ซี1
  • *
แอมป์ของPERFORMANCE  Limited FD-400อาการดังCHเดียวติดที่QCสาขาบรมราชินีเลยประกันแล้วล่ะจะซ่อมคุ้มมัยครับแล้วส่งซ่อมที่ไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/09/14 04:43:35 โดย RG »

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
สามารถมาส่งไว้ที่ร้านได้เลยครับ หรือ ที่บริษัท Hifiworld ก็ได้ครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

RG

• ซี1
  • *
 L:
สามารถมาส่งไว้ที่ร้านได้เลยครับ หรือ ที่บริษัท Hifiworld ก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/09/14 20:21:17 โดย RG »