ผู้เขียน หัวข้อ: วันศุกร์นี้ (5/2/53) ใครว่าง เชิญมาเจอกันที่ qc ปิ่นเกล้า น่ะครับ  (อ่าน 21166 ครั้ง)

teera_ph

• ซี5
พอดีเอารถไปอัพนิดหน่อย ปีนี้ก็คงจบล่ะ รอเวลาเก็บเงินใหม่ก่อน ค่อยอัพอีก อิอิ

และอยากจะเจอเพื่อนๆๆๆสมาชิกทุกท่าน น้ามิน คุณหมอ ลุงขี้เมา น้ากมล น้าวัฒน์ .....และอีกหลายๆๆท่าน

จะได้ลองอัด idq ดูครับ  ที่ที่สำคัญงานนี้  :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D ไม่พลาดแน่ครับ
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ไปครับ กำลังหาคนไปอยู่พอดีครับ สมาชิกใหม่ครับ :D :D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ไปจิ ๆ ๆ  เดี๋ยวเจอกัน อิอิ  เย็น  ๆ วันพรุ่งนี้น้าาาาาาาาา  :)
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
บันทึกการสนทนา ทางโทรศัพท์

เฮียนพ : ไม่ยอม อยู่นี่กันหมดแล้ว

เนส : อะไรเนี่ย อย่าลีลา

กมล : ขอให้เครื่องเสียงบ้าน เสียงไม่ดีโว๊....... ย

อู๋ : อะไรห้วาาาาาาาา

หมอซ้าย : ไอ้โหด !!!!!!!!!!

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ไปจิ ๆ ๆ  เดี๋ยวเจอกัน อิอิ  เย็น  ๆ วันพรุ่งนี้น้าาาาาาาาา  :)

น้าลีลา ทำงานใกล้ร้าน

ไปได้ทุกวันถ้ามีเพื่อน ๆ ไป  ;D

ปอลิง..อย่าลืมแผ่นผมนะครับ..เสาร์หน้า (13 ก.พ.)ผมว่าจะแวะเข้าไปร้านช่วงกลางวันนะครับ..

B11

• ซี5

เฮียนพ : ไม่ยอม อยู่นี่กันหมดแล้ว

กมล : ขอให้เครื่องเสียงบ้าน เสียงไม่ดีโว๊....... ย

ขอโทดด้วยยังอยู่อู่เลยคงไม่ได้เข้าไปอ่า
THE HUNG

disel

• ซี1
  • *
ผมขอปัยด้วยได้เปล่าครับ  emblaze ทั้งคัน อยากรู้จักน้าๆๆจัง

win144

• ซี5

พูดถึงเครื่องเสียงบ้านนนนน วันนี้โดนไป shot นึงกับพี่เนส.. กลับมาที่รถพี่เนส...หูเกือบเสียยยย...ต้องจูนหูกันสักพักถึงฟังเครื่องเสียงรถได้อีกรอบ...
Micro Precision Enthusiast No. 7

kamol

• ซี5
ผมขอปัยด้วยได้เปล่าครับ  emblaze ทั้งคัน อยากรู้จักน้าๆๆจัง

ยินดีต้อนรับครับ ดีครับ พวกผมอยากมีรถมันๆ มาเปิดเพลงย้อมใจเวลา  :D :D กันพอดี
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
มา มะ มาจอยกัน จอยกัน  ;D ;D :D :D :D สำหรับพรุ่งนี้ยังไม่ confirm ครับ แต่มาลงชื่อไว้ก่อน (พรุ่งนี้เอา red line ลงรถเผื่อไปด้วยดีก่าา)
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

ลุงขี้เมา

• ซี5
เจอกันครับ พรุ่งนี้   ;D ;D ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
แล้วเจอกันครับ น้าๆ :D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
ผมมีแขกมาจากต่างจังหวัด  ยังไม่แน่ใจนะครับ ถ้าไปได้อาจจะตามไปดึกๆ เลยครับ ไม่รู้จะอยู่กันถึงหรือปล่าว
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
หมั่นไส้น้ากลม วันหลังเสิชเจออะไรดี ๆ ไม่บอกแระ ให้ตามหาเอง ชิส์   >:( >:(

วันนี้เจอกันจ้า  แต่เที่ยงคืนคงขอลาเหมือนกัน เช้าวันเสาร์ต้องไปทำสังฆทานให้อาม่าจ้า  :D :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

teera_ph

• ซี5
ผมมีแขกมาจากต่างจังหวัด  ยังไม่แน่ใจนะครับ ถ้าไปได้อาจจะตามไปดึกๆ เลยครับ ไม่รู้จะอยู่กันถึงหรือปล่าว

ก็คงเรื่อยๆๆอ่ะครับน้ากมล แล้วแต่อารมณ์มันพาไป
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism