ผู้เขียน หัวข้อ: วันศุกร์นี้ (5/2/53) ใครว่าง เชิญมาเจอกันที่ qc ปิ่นเกล้า น่ะครับ  (อ่าน 21167 ครั้ง)

anuwatku55

• ซี5
เดี๋ยวไว้ใกล้ๆ แล้วผมจะหลังไมค์ ไปบอกได้ไหมครับ  น้าไลท์ เพราะอาทิตย์หน้าผมต้องออกต่างจังหวัดไปทำงาน (อีก) แล้วอะครับ
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

teera_ph

• ซี5
นอน รร ริเวอร์ครับ น้าไลท์ ทีแรกตั้งใจจะกลับ กำแพงแสน ครับแต่ง่วงนอน จริงๆ สงสัยไม่ได้  :D กับ น้าๆ เลยง่วงอะครับ

ลืมไปยังไม่ได้แสดง ความยินดีกับ เจ้าของกระทู้เลย 

จริงด้วย  ;) ;) ;)  น้าตั้ม รถน้าตอนนี้ ในแนวที่น้าฟัง IDQ ใดนมากๆ ได้ใจผมไปเต็มร้อยเลยครับ ขอให้เสียงดีวันดีคืนนะครับ  ;D ;D ;D

ปล. น้าตั้มนายแน่มากกกกกก ทำตามกติกา ติดตั้งใหม่ ติดตั้งเสร็จ ต้อง  :D :D :D ไม่งั้นเสียงไม่ดี  ;) ;) ;)

นี้ก็เป็นเคล็ดไม่ลับที่ทำให้เสียงดีครับ

ส่วนตอนนี้เสียงที่ได้ชอบมากครับ เบสมีพลังดี ไม่แข็งครับ มาเต็มๆๆหน้าเลย ถ้าไม่ปรับ gain -8 คงจุกก่อนครับ

เดียวรอให้พ้นเบิร์นจะเอารถไปให้น้าๆๆจูนกันอีกครับ อิอิ  :D :D :D
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

MAHLE

• ซี3
  • ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด
อยากไปแบบนี้บ้างจัง :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
......    :'( :'(  ไม่ว่างเลย

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
คุณตั้มระวังถึงบ้านหน้ายับนะ โดนเบสยันหน้าขนาดนั้น  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

teera_ph

• ซี5
คุณตั้มระวังถึงบ้านหน้ายับนะ โดนเบสยันหน้าขนาดนั้น  ;D

ก็ระวังอยู่ครับ ไว้เดียวสิ้นเดือนจะเข้าไปใหม่ครับ  :D :D :D :D

แต่ก็รอฟัง 3 ทางอยู่น่ะครับน้าลีลา
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

kamol

• ซี5
อยากไปแบบนี้บ้างจัง :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
......    :'( :'(  ไม่ว่างเลย

ไม่เป็นไรครับคุณแจ๊ค ว่างเมื่อไหร่ยินดีต้อนรับ  :) :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.