ผู้เขียน หัวข้อ: วันศุกร์นี้มีใครเข้าไปที่ร้านบ้างครับ  (อ่าน 32089 ครั้ง)

Doraemon

• ซี5
ดึกนี่กี่โมงครับ

เด๋วผมดูก่อนว่าติดอะไรไหม ถ้าไม่ติดอะไรเด๋วแวะเข้าไปครับ  ;D

ใจรักเครื่องเสียง จริงๆ พ่อหนุ่มคนนี้ ออกจากบ้านได้แทบทุกวัน นับถือ นับถือ :D

tong

• ซี5

ดึกนี่กี่โมงครับ

เด๋วผมดูก่อนว่าติดอะไรไหม ถ้าไม่ติดอะไรเด๋วแวะเข้าไปครับ  ;D

ประมาณ 3 ทุ่มครับ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
น้ากมล หายไปไหนเนี่ย
ใช่ครับน้ากมลหายไปไหน
ผมหาแผ่น alison krauss เจอ 4 ชุดแล้วครับ ถ้ามาจะให้ยืมไปฟังครับ

จับไรท์เลย อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

IamNU

• ซี5
ไรท์ให้ผมด้วยดิ อยู่หลังเขานี่หาแผ่นดีๆไม่มีเลยอะ :'(
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
ลุงด้วยครับหายไปไหน หรือจะเข้าไปวันนี้ครับ แถมพรุ่งนี้อีกวันก็ได้ครับ
ผมยังติดใจรถลุงไม่หายเลย ชอบสุดแล้วครับ เข้าทางมากๆ ไม่ใช่คันอื่นเสียงไม่ดีนะครับ
เพียงแต่คันลุง"ตรงใจ" ผมที่สุดครับ
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

ลุงขี้เมา

• ซี5
ลุงด้วยครับหายไปไหน หรือจะเข้าไปวันนี้ครับ แถมพรุ่งนี้อีกวันก็ได้ครับ
ผมยังติดใจรถลุงไม่หายเลย ชอบสุดแล้วครับ เข้าทางมากๆ ไม่ใช่คันอื่นเสียงไม่ดีนะครับ
เพียงแต่คันลุง"ตรงใจ" ผมที่สุดครับ

กำลัง เคลียร์ คิววันศุกร์อยู่ครับ ถ้าเป็นไปได้ คงเข้าไป หลัง สองทุ่มครับหมอ  ;D ;D ;D

ชวนกันแบบนี้ มีแผนยุให้ผมเปลี่ยน Amp ปล่าวครับ  ;) ;) ;)

ไม่ต้องห่วงครับ ได้เปลี่ยนแน่นอน แตตอนนี้ ยังแข็งอยู่ครับ .....

กระเป๋านะ แข็งโป๊ก เปิดไม่ได้เลยครับ 555  ;D ;D ;D

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ลุงฟังแล้วชอบอาจได้แค่จองแล้ว  เท่าที่รู้ของหมดภายในวัน-สองวันนี้แน่นอน ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

ลุงขี้เมา

• ซี5
ลุงฟังแล้วชอบอาจได้แค่จองแล้ว  เท่าที่รู้ของหมดภายในวัน-สองวันนี้แน่นอน ;D ;D

" อะไรดี ตรูจอง " ได้แค่นี้ ก็ปลื้มแล้วครับเฮีย ช่วงนี้ เป้าหมายให้พุ่งชนเยอะไปหมด งงมากกกกกกก ครับ ;D

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท

กำลัง เคลียร์ คิววันศุกร์อยู่ครับ ถ้าเป็นไปได้ คงเข้าไป หลัง สองทุ่มครับหมอ  ;D ;D ;D

ชวนกันแบบนี้ มีแผนยุให้ผมเปลี่ยน Amp ปล่าวครับ  ;) ;) ;)

ไม่ต้องห่วงครับ ได้เปลี่ยนแน่นอน แตตอนนี้ ยังแข็งอยู่ครับ .....

กระเป๋านะ แข็งโป๊ก เปิดไม่ได้เลยครับ 555  ;D ;D ;D
อ้าวไม่ได้ครับ เล่น web นี้ต้องยุเก่งด้วยครับ
ว่าแต่จะ"แข็ง"ไปไหนครับ  ;D เงินทองเป็นของนอกกาย หาใหม่ได้ แต่แอมป์หาใหม่ยากนะครับ
เฮียนพเข้ามา confirm แล้ว หมดภายในวันสองวันนี้แน่นอน
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

ลุงขี้เมา

• ซี5
หมออออออ Cerebro คนไหนเอ่ย ผมอยากเจออออออออออ ตัวจัง เห็นเค้าว่าน่ารัก ใจดี รูปหล่อ มีตังค์  ;) ;) ;)

http://www.qccaraudio.com/webboard/index.php?topic=1133.105

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

อ้าวไม่ได้ครับ เล่น web นี้ต้องยุเก่งด้วยครับ
ว่าแต่จะ"แข็ง"ไปไหนครับ  ;D เงินทองเป็นของนอกกาย หาใหม่ได้ แต่แอมป์หาใหม่ยากนะครับ
เฮียนพเข้ามา confirm แล้ว หมดภายในวันสองวันนี้แน่นอน

อ่าว หมอ cerebro ก็ยุกะเค้าด้วย ;D
รถผม เพราะแล้ว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ช่วงนี้น้องหมอ มาแรงสุดๆ รับประกันไม่เกินครึ่งปี ระบบ(เงิน)ไหลแน่ๆ :D

ปีหน้าทำลงแข่งได้เลย  :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ศุกร์คงไม่ได้เข้า แต่พรุ่งนี้ไปแน่ครับ..แต่สงสัยสมาชิกหยุดตรุษจีนกันหมด

ปล.น้าลีลา วันนี้รบกวนไรท์แผ่น 12 female voice 1-2 ฝากไว้ที่ร้านให้ด้วยนะครับ..เดี๋ยวผมเข้าไปเอาและจะฝากแผ่นเปล่าคืนให้นะครบั..

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
มีชุดแรก ชุดเดียวอ้ะ ...... ชุดสอง ต้องรบกวนน้ากลมอ่ะ  น้ากลมรู้สึกมีครบนะ

แล้วจะไรท์ฝากไว้ที่ร้านนะคับ น้าไลท์ ( น้อง 3 เสียงใส )  :D

ส่วนน้าบราโว่ ไม่มามีวีนแน่ ๆ  ผมอุส่าห์ขอให้น้ากลม เอา Mc pro มา + writer ด้วย จะได้ไรท์กันสะดวก ๆ

เย็นนี้เจอกันจ้า....... :D

ปอลอ เออ...เกือบลืม เด๋วแบกหมูสะเต๊ะท่าดินแดงไปดีก่า อิอิ เกิดอาการอยากกิน  ว่าแต่จะมากี่ท่านจ๊ะ จะได้จัดให้ถูก  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/12/10 09:48:31 โดย น้าลีลา...โลเล...ยึกยัก »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
วันนี้จะดริ๊งกันด้วยป่าวอะ
 :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..