ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้สวยๆ งามๆ ตามคำเรียกร้องของพี่ต๋องครับ  (อ่าน 26322 ครั้ง)

kamol

• ซี5
น้อง stop กับ Macbook เข้ากันที่ซู๊ด
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
ร่วมด้วยช่วยกัน.. พอหอมปากหอมคอครับ  :-[ :-[
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

Noo New

• ซี3
  • ซักวันนู๋จะโตเป็นแคมรี่
ไม่ได้เข้ามานาน เจอน้ากมล โพสแบบนี้ หัวใจเด็กน้อยจะวายเอา อิอิอิ >:( >:( >:(

ลุงขี้เมา

• ซี5
แวะมาบอกว่า ตามไปดูที่ Web นี้ก็ได้ http://www.fotovlove.com/forum/   :)

ส่วนกระทู้นี้ น้อง Stop เต็มๆ http://www.fotovlove.com/forum/stop-the-moment-f-t413.html โดยน้า ksnowman

ปล.ใครสนใจ Trip น้อง Stop in Japan บอกได้นะ Web นี้ เชื่อถือได้ 555 Web กลุุ่มถ่ายรูป ของลุงเอง  :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/22/10 22:18:41 โดย ลุงขี้เมา »

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ชอบรูปนี้ สดใสดี

ลุงขี้เมา

• ซี5
แวะ มาเบรค อารมณ์ ........... ไม่รู้จะขำดีไหม  :(

Nai Toon

• ซี5
อย่างนี้ต้องฉลองกันหน่อยครับ  :-*
Mosconi เท่านั้น

Thong

• ซี5
ขอบคุณครับน้ากมล
แหมแค่วันแรก
เรียกแขกได้เป็นร้อยคลิ๊ก
จะย้ายไปห้องภาพก็ได้นะครับ
ไม่ขัดข้อง
อยู่ที่ไหนก็จะตามไปดู
เพื่อความสมดุลของหยิน-หยาง.

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ขวัญใจใครไม่รู้
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

qualityteam

• ซี5
อีก
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
กีตาร์ไฟฟ้า กีตาร์ classic หรือกีตาร์โปร่ง

แต่เท่าที่ดูน่าจะเป็นกีตาร์โป่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/24/10 16:41:11 โดย minny »
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
 >:( ชอบมากกกกก
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

qualityteam

• ซี5
น้องน่าจะเป็นกีต้าร์คลาสสิค ส่วนกีต้าโปร่งน่าจะเป็นแบบนี้

ลุงขี้เมา

• ซี5
น้องน่าจะเป็นกีต้าร์คลาสสิค ส่วนกีต้าโปร่งน่าจะเป็นแบบนี้

เจอกีตาร์โปร่งเฮียไป .......... รอบต่อไป น่าจะเป็น กีตาร์เปลือย  :-\

ปล.เฮียครับ สาวเกาหลี แอบดูอยู่นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05/24/10 17:27:37 โดย ลุงขี้เมา »

Thong

• ซี5
ภาพใหญ่ไปหน่อยครับ
ต้องเลื่อนขึ้นลงหลายรอบ
ดูไม่ถนัด อิอิ...