ผู้เขียน หัวข้อ: เฮียนพครับ สอบถามหน่อยครับ เรื่อง sub woofer ครับ  (อ่าน 24510 ครั้ง)

tong

• ซี5
ขอถามบ้างครับ คือ กะลังมองหา sub กับ amp อยู่ ใช้ของอะไรดีครับ ณ เวลานี้ ในรถมี Pioneer 2D กับลำโพงกลางแหลม mecury แนะนำพร้อมงบประมาณด้วยนะครับ เอาแค่พอฟังได้ไม่ต้องสูงนัก ขอบคุณครับบ :-[

ลอง Arc XXK 4050 v2 ไหมครับ  ไม่ถึงสองหมื่นบาท ราคาพร้อมติดตั้ง สุดคุ้ม
อันนี้คือ amp 2ch นำไปขับ sub ถูกมั๊ยครับ แล้วกลางแหลมจะไม่ถูกกลบเสียงไปหรือ ชอบฟังเพลงแบบได้เสียงละเอียดแบบลูกทุ่งๆน่ะครับ

ARC XXK V2 เป็น amp 4ch ครับ ถ้าชอบรายละเอียดของเสียงรวมถึงฟังเพลงลูกทุ่งแอมป์ตัวนี้ตอบโจทย์เลยครับ

โดนัล

• เผาวันละนิด จิตแจ่มใส
  • ซี5
  • Rolling rolling ....
แล้วของน้าตงนี่ต้อง 300.2 มั้ยครับ ถึงจะตอบโจทย์ได้ ฮิๆ
เมื่อไหรจะครบ 6 เดือนหนอ ....