ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ...ผมเพิ่งจะเข้ามาเป็นสมาชิก...ขอแนะนำตัวครับ (Up รูปแล้วครับ)  (อ่าน 26731 ครั้ง)

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
อยากเห็นเหมือนกัน นอนป่วยอยู่ไปไม่ได้จนกว่าจะหายดี สงสัยได้เห็นคนสุดท้าย  :(  ถ้าใครใจดี โพสรูปมาให้ดูแก้คิดถึงด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/01/10 16:27:21 โดย Piccolo »

ball

• ซี5
ทั้งรถ และงานติดตั้งสวยงามครับ เสียงนี้ไม่ต้องพูด รู้ๆกัน :-[
เพื่งเข้าวงการครับ

tu_operation

• ซี2
  • **
  • พลังความร้อน

โจโจ้

• ซี5
สวยมากครับ ระบบดีทีเดียวเลยหละ
จะสวยกว่านี้อีก ถ้าอัพ Front เพิ่ม  >:(

tong

• ซี5
น้านพ รถเป็นไงบ้างครับติดไปได้เดือนนึงละ 

kamol

• ซี5
ช่วงนี้ไม่เจอคุณนพ เลยแฮะ ว่างๆ แวะเวียนมานะครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

nopy

• ซี4
 :( ขอโทษทุกท่านที่หายหัวไปเลย ช่วงก่อนก็ยุ่งเรื่อง 3G พอศาลท่านสั่งเลื่อน ก็เลยหนีไปเที่ยวภูเก็ต เพิ่งจะกลับมาเมื่อวานนี้เองครับ แต่ไปภูเก็ตเที่ยวนี้ขับรถไป เลยได้ Burn มาอีกเยอะเลย แล้วเดี๋ยวคงเข้าไปให้เฮียนพ Tune เสียงให้แน่นอนครับ

Giogio

• ซี5
  • I LOVE MUSIC
พี่นพคับเข้าร้านแล้วแจ้งมาด้วยน่ะงับอยากเข้าไปสัมผัสเสียงตัวเป็นๆฮับ