ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคา เครื่องเล่น alpine 2din+GPS+กล้องมองหลัง ครับ  (อ่าน 4146 ครั้ง)

Golfi

• ซี1
  • *
ผมอยากทราบราคา alpine 2din+GPS+กล้องมองหลัง ผมอยู่บ้านโป่ง ผมจะพาลูกค้าผมไปติดคับ ยังไงช่วย แนะนำรุ่น ราคา ด้วยคับ ขอบคุณครับ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
Alpine 520  รุ่นใหม่ล่าสุดพร้อมกล้องมองหลังอยู่ที่  29,500  บาทส่วน Navigator  ขอตรวจสอบก่อนว่าสามารถใช้ได้มั๊ย
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม