ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้ปักหมุดเรื่องตะเวนกินที่ไหนเด่นดังเด็ดเชิญครับ  (อ่าน 66764 ครั้ง)

tong

• ซี5

kamol

• ซี5
บ้านยี่สาร อาหารไทย เทพๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ร้านอาหารน่ารับประทานมากๆครับ

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

อยู่ไหนอ่ะครับ น่าลองไปทานจัง  ???

tong

• ซี5

อยู่ไหนอ่ะครับ น่าลองไปทานจัง  ???
ไม่บอกเด๋วคิมหนีไปกินกับออยสองคน อิอิ

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

ไม่บอกเด๋วคิมหนีไปกินกับออยสองคน อิอิ

ไปกันเป็นโขลงดีกว่าครับ  :-\

tong

• ซี5

คำว่า โขลง ผมว่าไม่ได้ใช้กับคนนะ

kimberry

• ซี5

คำว่า โขลง ผมว่าไม่ได้ใช้กับคนนะ

อืม แต่ดูจากขนาดของสมาชิกแล้วได้อยู่นะครับ

kamol

• ซี5
คิมว่าน้าเอ๊ะ เป็นช้าง เหรอ  ;D  ระวังโดน ช้างกระทืบ (ลง) โลง  :-[
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
คิมว่าน้าเอ๊ะ เป็นช้าง เหรอ  ;D  ระวังโดน ช้างกระทืบ (ลง) โลง  :-[

น้าเอ๊ะเป็นหมีพูน่ารักตะหาก kimberry :-[
รถผม เพราะแล้ว

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
"Buffet ZEN CUCINA" :-X

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D10860315/D10860315.html

ราคาสุดยอด :(  กินเตี๋ยวเรือหน้าปากซอยดีก่า 15บาท... เก็บไว้up car hi-fi กับพวกน้าๆๆดีฟ่า..ไหม  (sub sc มายังหว่า ???)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08/18/11 16:30:24 โดย O.V. »

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
"Buffet ZEN CUCINA" :-X

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D10860315/D10860315.html

น้านพเลี้ยงสักมื้อสิผมอยากกิน. 555 หรือออกครึ่งหนึ่งก็ได้
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt