ผู้เขียน หัวข้อ: สายไฟ Tchernov Classic พร้อมแล้วสำหรับผู้ที่ต้องการสายไฟระดับ hi end  (อ่าน 41432 ครั้ง)

tong

• ซี5
สำหรับเพื่อนๆ ที่ต้องการสายไฟระดับสุดยอด tchernov classic series คือคำตอบครับ

ตอนนี้มีสมาชิกสนใจเอาลงรถหลายคนแล้ว ใครสนใจต้องไวนะครับเพราะมีแค่ 2 ม้วนเอง

ที่สำคัญเบิร์นได้ระดับนึงแล้ว ใส่แล้วดีเลยไม่ต้องรอ  :D

TCHERNOVAUDIO Cuprum DC Power 4 AWG      Application field: Car

Design:
One multi wire BRC copper conductor of a complex twist;. A double combined jacket from non-rigid non-colored PVC (inner layer),
and a special polyurethane elastomer «Elastollan» (outer layer). Stable to aggressive environment.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08/20/11 10:44:06 โดย tong »

kamol

• ซี5
สาย Monster ก็สุดยอด ผมยอมรับ  แต่ Tchernov Classic ตัวนี้ มันเป็นรุ่นที่ใหญ่กว่ามาก มันย่อมดีกว่า ควรค่าแกการติดตั้งในรถ เทพของ ตงชิบ้า จริงๆ

นำสิ่งที่ดีสู่ชีวิต จัดไปน้าตง  น้าลง ผมลง  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้าหนึ่ง

• ซี5
สาย Monster ก็สุดยอด ผมยอมรับ  แต่ Tchernov Classic ตัวนี้ มันเป็นรุ่นที่ใหญ่กว่ามาก มันย่อมดีกว่า ควรค่าแกการติดตั้งในรถ เทพของ ตงชิบ้า จริงๆ

นำสิ่งที่ดีสู่ชีวิต จัดไปน้าตง  น้าลง

ผมลง  ;D

:D ;D

Yesterday

Hybrid Ovation ll (new) : Exceptional sound with easy installation

Today

Elate Limited Edition : Delivering the definitive sound experience

tong

• ซี5

นำสิ่งที่ดีสู่ชีวิต จัดไปน้าตง  น้าลง ผมลง  ;D
ที่ยังไม่ลงก็รอคำนี้แหละ. โอเคอาทิตย์นี้ลงเลย  :D

Kom_P

• ซี5

ที่ยังไม่ลงก็รอคำนี้แหละ. โอเคอาทิตย์นี้ลงเลย  :D

เป็นมุขพลีชีพที่น่ากลัวมากมาก  ;D
คันหู...ม่ายรู้เปนอ่า~ร๊ายยย  >:(

kamol

• ซี5
รู้อยู่แล้วว่ารอ   อาทิตย์นี้ช้าไป เย็นนี้เลยดีกว่า  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Kom_P

• ซี5
รู้อยู่แล้วว่ารอ   อาทิตย์นี้ช้าไป เย็นนี้เลยดีกว่า  ;D

เปลี่ยนกันทั้งระบบ รึเปลี่ยนกันเฉพาะบางส่วนอ่ะครับน้ากมล น้าตง  ???
คันหู...ม่ายรู้เปนอ่า~ร๊ายยย  >:(

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

เป็นมุขพลีชีพที่น่ากลัวมากมาก  ;D

น้าคมคงยังไม่ทราบว่ามุขนี้ได้ผลกันมานานแล้วครับ

ตายหมู่กันตลอดเลย  :-\

tong

• ซี5

เปลี่ยนกันทั้งระบบ รึเปลี่ยนกันเฉพาะบางส่วนอ่ะครับน้ากมล น้าตง  ???
ทั้งระบบครับ  :(

ปล น้าหนึ่งรอสอยสายไฟน้ากมลได้เลย รถรุ่นเดียวกัน

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ยินดีด้วยนะครับ ได้ของเล่นใหม่อีกแล้ว :-[

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
จะคอยฟังครับ

pann

• ซี5
สายไฟ Tchernov Classic คงแพงน่าดูเลยนะครับ

kamol

• ซี5
ทำเครื่องเสียง ถ้าใส่ของไปแล้ว ไม่ได้เสียงที่ต้องการ ผมว่านั่น แพงแน่ๆ ไม่ว่าจะหลักพัน หลักหมื่น หรือหลักแสน

แต่ถ้าทำแล้ว ได้เสียงถูกใจ ได้ใช้งานทุกวัน มีความสุขกับมันทุกวัน ราคาอาจจะดูสูง แต่มันไม่แพงครับ  :-[

สายพวกนี้ เราลองกันมามากแล้ว เพื่อนๆหลายๆคน ตัดสินใจลง ควักกระเป๋าอย่างมั่นใจ  :-[ ส่วนผมรองบก่อนครับ

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
 :D  ผมรองบปีครับ  >:(
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

tong

• ซี5
:D  ผมรองบปีครับ  >:(
แล้วมันจะเหลือเหรอ ถ้าใช้ไม่มากจัดไปเถอะ  :D