ผู้เขียน หัวข้อ: สายไฟ Tchernov Classic พร้อมแล้วสำหรับผู้ที่ต้องการสายไฟระดับ hi end  (อ่าน 41434 ครั้ง)

tong

• ซี5
กลับมากรุงเทพเถอะ เด๋วให้น้าๆแถบนี้หางานบวกสาวๆให้

tong

• ซี5
เกือบลืมม้วนแรกหมดแล้วนะครับ เหลืออีกม้วนเดียวนะพี่น้อง

ว้าาาาา จะหมดแล้วเหรอ อดใส่กะเค้าเลย (รอดแล้วตรู) ;D

ปล. เข้ามาอ่านบอร์ดแล้ว ตอนนี้อะไรก็อยากได้ไปหมด Ultimo SC, Tchernov Classic มั่งหล่ะ กิเลส :'( :(

เมื่อไรจะขึ้นมากรุงเทพใหม่ครับ

เด๋วจะได้บอกน้าตงให้เตรียมต้อนรับชุดใหญ่ไว้ให้  :D
ไม่ต้องแย่งกัน จัดให้ทั้งคู่  ;D

Kom_P

• ซี5
ตอดม้วนสองมาแล้ว 1 เมตรถ้วน เย่ เย่  :D
คันหู...ม่ายรู้เปนอ่า~ร๊ายยย  >:(

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ตอดม้วนสองมาแล้ว 1 เมตรถ้วน เย่ เย่  :D

คนนี้นี่ก็คันใช่เล่นนะเนี่ย  ;D

tong

• ซี5
เกือบลืมม้วนแรกหมดแล้วนะครับ เหลืออีกม้วนเดียวนะพี่น้อง

เก็บไว้ให้ด้วยนะครับซัก 4-5 เมตร  :(
ได้เลย กลับมารอบนี้ก็ใส่ซะ

noomko_na

• ซี5

ใช่ย่อยเหมือนกันหนิ ช่วงนี้สมาชิกเราไวไฟ จริงๆ อิอื

somboonc11

• ซี5
  • น้าๆจะรีบไปไหนเหรอ

ใช่ย่อยเหมือนกันหนิ ช่วงนี้สมาชิกเราไวไฟ จริงๆ อิอื
ช่วงนี้สมาชิกเราชิงความได้เปรียบครับ ใครมาก่อนได้ก่อนเพราะช้าอดครับ มันจะหมดแล้ว :-\

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
ตอดม้วนสองมาแล้ว 1 เมตรถ้วน เย่ เย่  :D

ช่วงนี้สมาชิกเราชิงความได้เปรียบครับ ใครมาก่อนได้ก่อนเพราะช้าอดครับ มันจะหมดแล้ว :-\

...ขนาดนั้นเลยหรือคับ ช้าหมด อดของดี สงสัยอดเเล้วเรา:(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/03/11 11:20:09 โดย O.V. »

tong

• ซี5
ตอดม้วนสองมาแล้ว 1 เมตรถ้วน เย่ เย่  :D

...ขนาดนั้นเลยหรือคับ ช้าหมด อดของดี สงสัยอดเเล้วเรา:(
ถ้าช้าอะอดแน่ๆ ครับน้า ตอนนี้สมาชิกเริ่มทนแรงยุไม่ไหวทยอยใส่วันละคันสองคัน

บางคนอยู่เมืองนอกก็จองมาแล้วเพราะกลัวของหมดก่อนกลับ  ;D

ปล. เมื่อวานสมาชิกนั่งคุยกัน มีความเห็นตรงกันอยากให้น้าเคี้ยงกับพี่ตั้มใส่อะ มันน่าจะสุดมากๆ   :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09/04/11 09:34:39 โดย tong »

Hokung

• ตกมาตราฐานร้าน
  • ซี5
  • ยังอีกไกล
ตอบแบบใจจริงผมก็อย่างใส่นะ แต่ผมไม่มีเงินจะกินข้าวแล้วครับเดือนนี้ หรือ อีกหลายเดือน  :(
New jazz  New system:MLK mille + Ramm mozart + alpine 530bt

tong

• ซี5
ตอบแบบใจจริงผมก็อย่างใส่นะ แต่ผมไม่มีเงินจะกินข้าวแล้วครับเดือนนี้ หรือ อีกหลายเดือน  :(

รู้สึกผิดยังไงไม่รู้ แต่ไหนๆก็มาขนาดนี้แล้วอะนะ  ;D

zeed2000

• ซี5
ขึ้นเสา A ก่อนเถอะ น้าโห้
เบื่อ คัน เบื่อ คัน เบื่อ คัน ทำไรกะรถต่อดีฟะ

tong

• ซี5
เมื่อวานน้าเอ๊ะ เสร็จไปอีกหนึ่ง
 :D :D :D :-[ :-[ :-[

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
เมื่อวานน้าเอ๊ะ เสร็จไปอีกหนึ่ง
 :D :D :D :-[ :-[ :-[
ของเค้าสั้นขยันซอย อิอิ
QC Society MicroPrecision S7

SS

• ซี5

ถ้าช้าอะอดแน่ๆ ครับน้า ตอนนี้สมาชิกเริ่มทนแรงยุไม่ไหวทยอยใส่วันละคันสองคัน

บางคนอยู่เมืองนอกก็จองมาแล้วเพราะกลัวของหมดก่อนกลับ  ;D

ปล. เมื่อวานสมาชิกนั่งคุยกัน มีความเห็นตรงกันอยากให้น้าเคี้ยงกับพี่ตั้มใส่อะ มันน่าจะสุดมากๆ   :-\

เคี้ยงไปก่อนเลย แล้วค่อยมาเล่าให้ฟังว่าเป็นยังไง