ผู้เขียน หัวข้อ: สายสัญญาณรุ่นใหม่ Tchernov original MS มาถึงร้านแล้ว  (อ่าน 70089 ครั้ง)

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
งั้นอยู่ชั้นล่างดีกว่า ไฟไหม้ห้ามใช้ลิฟท์ :-\
QC Society MicroPrecision S7

Prach

• ซี5
น้าปราชญ์ พูดเห็นภาพมากๆ

ก่อนตัดสินใจเล่น เส้น สาย
ผมคิดไว้ในใจแล้วว่า ขออยู่คอนโดชั้นสี่ หรือห้าก็โอแล้ว
จึงชวนน้าตงไปช่วยดูห้องหับว่า บรรยากาศดีไหม ทิวทัศน์แจ่มป่าว
พอช่วยกันดูเสร็จ สรุปว่า ทำเลเยี่ยม คุ้ม จองได้เลย

แต่............. ขณะที่กะลังจะจรดปากกา

น้าตงบอกว่า เดี๋ยวน้า ผมว่าน้าน่าจะลองไปดูชั้นบนๆหน่อยดีไหม เพื่อจะ..........(วลีเด็ดของน้าตง. คงไม่ต้องบอกนะ  :-\)

หลังจากขึ้นลงคอนโดกันอยู่หลายรอบ เทียบกัน floor ต่อ floor
ผมเลยจำนนด้วยหลักฐาน เลยต้องจองชั้นบน แต่ไม่สุดนะ ไปสองห้อง  ;D (black penthouse ไม่ไหว  :()

ซึ่งเป็นการตัดสินใจที่คุ้ม และไม่ผิดหวังมากๆครับ  :-[

tong

• ซี5

ผมคิดไว้ในใจแล้วว่า ขออยู่คอนโดชั้นสี่ หรือห้าก็โอแล้ว
จึงชวนน้าตงไปช่วยดูห้องหับว่า บรรยากาศดีไหม ทิวทัศน์แจ่มป่าว
พอช่วยกันดูเสร็จ สรุปว่า ทำเลเยี่ยม คุ้ม จองได้เลย

แต่............. ขณะที่กะลังจะจรดปากกา

น้าตงบอกว่า เดี๋ยวน้า ผมว่าน้าน่าจะลองไปดูชั้นบนๆหน่อยดีไหม เพื่อจะ..........(วลีเด็ดของน้าตง. คงไม่ต้องบอกนะ  :-\)

หลังจากขึ้นลงคอนโดกันอยู่หลายรอบ เทียบกัน floor ต่อ floor
ผมเลยจำนนด้วยหลักฐาน เลยต้องจองชั้นบน แต่ไม่สุดนะ ไปสองห้อง  ;D (black penthouse ไม่ไหว  :()

ซึ่งเป็นการตัดสินใจที่คุ้ม และไม่ผิดหวังมากๆครับ  :-[

น้าคิดถูกตั้งแต่ชวนผมแล้ว  ;D ;D ;D

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5

น้าตงบอกว่า เดี๋ยวน้า ผมว่าน้าน่าจะลองไปดูชั้นบนๆหน่อยดีไหม เพื่อจะ..........(วลีเด็ดของน้าตง. คงไม่ต้องบอกนะ  :-\)

ผมเลยจำนนด้วยหลักฐาน เลยต้องจองชั้นบน แต่ไม่สุดนะ ไปสองห้อง  ;D (black penthouse ไม่ไหว  :()

ซึ่งเป็นการตัดสินใจที่คุ้ม และไม่ผิดหวังมากๆครับ  :-[

น้าคิดถูกตั้งแต่ชวนผมแล้ว  ;D ;D ;D
ก็เลยจูงมือกันหนุงหนิงเข้าห้องกันไป 2 ต่อ 2 ว่างั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/27/12 13:22:36 โดย Ae7 »
QC Society MicroPrecision S7

Prach

• ซี5
น้าเอ๊ะรู้ได้ไง เหมือนอยู่ด้วยเลย วันนั้นมีผมกะน้าตงสองคนเท่านั้นนะ ตอนเที่ยงๆแอบนัดกันมาแล้วเชียว

เป็นไปตามที่น้าว่าเลย
ผมยังไม่ลืมภาพวันนั้นเลยที่น้าตงกะผมจูงมือกัน   :-X

อย่าคิดมาก เราแค่ตกลงกันเป็นชาวม่วงแค่นั้น  ;D

noomko_na

• ซี5
น้าเอ๊ะรู้ได้ไง เหมือนอยู่ด้วยเลย วันนั้นมีผมกะน้าตงสองคนเท่านั้นนะ ตอนเที่ยงๆแอบนัดกันมาแล้วเชียว

เป็นไปตามที่น้าว่าเลย
ผมยังไม่ลืมภาพวันนั้นเลยที่น้าตงกะผมจูงมือกัน   :-X

อย่าคิดมาก เราแค่ตกลงกันเป็นชาวม่วงแค่นั้น  ;D

เอ............ มันยังไงกันนี่ ไปเป็นชายสีม่วงตั้งแต่เมื่อไหร่  ;D ผมเข้าใจความหมายถูกไหม  :-\