ผู้เขียน หัวข้อ: Bit one จาก Audison โปรเซสเซอร์ที่โดดเด่นทั้งคุณภาพและคุณสมบัติ  (อ่าน 41573 ครั้ง)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ

น้าพาวเวอร์ครับ เรื่อง SE ผมทราบดีครับ ไม่ต้องห่วงครับ แอมป์ผมเปลี่ยนใหม่แน่นอน  ทำมาขนาดนี้แล้ว 5555

ต้องอย่างงั้นดิครับท่านเลขาฯ ถูกใจจิงๆเลยอะ  :D

ถูกใจ ช่วยร่วมบริจาคลง SE หน่อยน้าเนส

จัดไปครับ RA จะดีขึ้นผิดหูผิดตา :D
รถผม เพราะแล้ว

oatty

• ซี5
พักนี้กระแส SE แรงจิง :-\ :-\
โตขึ้น หนูจะเป็น ..............SE

ลุงขี้เมา

• ซี5
พักนี้กระแส SE แรงจิง :-\ :-\

เร้ววววว ....... เมื่อไรจะโตซะที ละนาย Oat ...... ทานข้าวเยอะๆ นะ จาได้โตไวๆ  :-\

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ขอขุดกระทู้ขึ้นมาหน่อย  พอดีเมื่อวานได้เซ็ทระบบรถคุณกมลแล้วอยากให้มาลองฟัง
เสียงที่หลายคนบอกว่า Digital ไม่ดี 
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
ช่วงนี้ เฮียจูน bit one มือขึ้นมากๆ  ยิ่งจูนยิ่งดีครับ bit one สุดยอดจริงๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
ฟังรถน้ากมลเมื่อวานแล้ว อิจฉา.......อะ (ARC XXK ทำไมมันเสียงดีขนาดนี้วะ) แล้วถ้าเปลี่ยนแอมป์ละจะขนาดไหน  :-\

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ฟังรถน้ากมลเมื่อวานแล้ว อิจฉา.......อะ (ARC XXK ทำไมมันเสียงดีขนาดนี้วะ) แล้วถ้าเปลี่ยนแอมป์ละจะขนาดไหน  :-\

มีเสียงสนับสนุนขนาดนี้ ถ้าน้ากมลว่างขอลองฟังใหม่หน่อยนะครับ  :-[

tong

• ซี5

มีเสียงสนับสนุนขนาดนี้ ถ้าน้ากมลว่างขอลองฟังใหม่หน่อยนะครับ  :-[

คิมครับ ตอนนี้รถน้ากมลเป็นวัตถุอันตราย ไม่ควรเข้าใกล้ถ้าไม่อยากหูเสีย  :-\

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน

คิมครับ ตอนนี้รถน้ากมลเป็นวัตถุอันตราย ไม่ควรเข้าใกล้ถ้าไม่อยากหูเสีย  :-\

ขนาดนั้นเลยหรือครับน้าตง อย่างนั้นเด๋วชวนน้าหมอน่ารักมาฟังด้วยกันดีกว่า  :D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
555 ม่าย ๆ ๆ   :o

หมอไปฟังรถน้ากลม ซะดีๆ ไม่งั้นเราจะอุ้มหมอไปฟัง 5555 ;D
รถผม เพราะแล้ว

qualityteam

• ซี5
หมอไม่มาก็อดกินหมูสะเต๊ะน่ะซิ :'(
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
555 ม่าย ๆ ๆ   :o

หมอไปฟังรถน้ากลม ซะดีๆ ไม่งั้นเราจะอุ้มหมอไปฟัง 5555 ;D

ไม่ ๆ ๆ  ตอนนี้จะไม่ฟังรถของใครทั้งนั้น น่ากลัวกันทุกคัน เพราะงั้นลาก ช้างฉุดไง ก้อไม่ไปฟัง  ???

หมอไม่มาก็อดกินหมูสะเต๊ะน่ะซิ :'(

เด๋วซื้อไปฝากครับ อิอิ  :-[
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• ซี5
งั้นจูนรถหมอกันดีกว่า จะได้เอาไว้ป้องกันตัวเอง

kimberry

• ซี5
งั้นจูนรถหมอกันดีกว่า จะได้เอาไว้ป้องกันตัวเอง

ทำไมรู้สึกเหมือนกับลงยันต์ ยังไงก็ไม่รู้

ตกลงเฮียนพเป็นพ่อหมอไปแล้วหรือครับ ???